Forum
แก้ไขล่าสุด: 

XM เป็นโบรคเกอร์มีช่องทางการฝากถอนเงินที่สะดวกสบายไหมครับ ? มาแชร์กันหน่อย

แค่อยากจจะหาข้อมูลเกี่ยวกับ forex เอาไว้ก่อนะครับ เพราะว่าสนใจแต่ยังไม่ได้มีโอกาสได้เล่น เพราะช่วงนี้ยังไม่ได้มีเงินมาก เลยอยากจะศึกษาเรื่องโบรคเกอร์กันไปก่อน เช่น เพื่อนผมใช้โบรคเกอร์ของ XM อันนี้ช่องทางการฝากถอนเงินเค้าดีไหมครับ ? ผมก็กำลังสนใจโบรคเกอร์นี้อยู่เหมือนกันเพราะว่าเค้าติดอันดับที่เป็นโบรคเกอร์ที่น่าเชื่อถือ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

เจริญชัย

คุณคิดไม่ผิดครับทีเลือกโบรกเกอร์ XM เป็นโบรกเกอร์ที่มีคุณภาพสูงในการให้บริการ รวมทั้ง มีโปรโมชั่น และโบนัส ซึ่งรวมถึงการให้บริการที่รวดเร็ว มีการฝากถอนที่สะดวกได้หลายช่องทาง และยังมีเงินแจกให้ฟรี30$ให้ลองเทรดโดยไม่ต้องฝากเงินจริง สำหรับเทรดเดอร์มือใหม่ที่ไม่ค่อยเข้าใจการเทรดก็สามารถ Live Chat กับเจ้าหน้าที่ที่เป็นคนไทยได้

2020.11.19 4:15

Sopol46-247

โบรคเกอร์ XM นี่ติดอันดับต้นๆเรื่องการฝากถอนเงิน เน้นช่องทางการฝากถอนผ่านธนาคารในประเทศไทยด้วย..ดีนะครับ ถ้ามีจุดให้บริการเยอะอย่างที่มีคนคอมเม้นท์มาบอกนี่ สบายเลยครับ บางโบรคเกอร์ยังไม่มีการเปิดให้บริการกับธนาคารในประเทศไทยเลยนะ แต่ก็ไม่แน่เหมือนกัน ตอนนี้เขาอาจจะเปิดแล้วก็ได้ ต้องลองไปเช็คข้อมูลดูอีกที

2020.12.28 5:14

358Komsan

ถ้าเจ้าของกระทู้ต้องการทราบเรื่องช่องทางการฝาก-ถอนเงินของโบรคเกอร์ของ XM มันเป็นไปตามที่คนอื่นบอกมาล่ะครับ ผมเองเห็นมาหลายเม้นท์ละที่บอกว่าการฝาก-ถอนเงินของโบรคเกอร์ของ XM นี่โอเคมากเลย แต่ถ้าเป็นเรื่องอื่นๆก็ต้องไปดูกันอีกที เอาทีละเรื่อง ว่าแต่ตอนนี้เจ้าของกระทู้เทรดกับโบรคเกอร์ไหนครับ มาแชร์กันต่อได้นะ

2021.02.24 2:40

ฉัตรถกล

ผมคิดว่าเจ้าของคำถามยังไม่น่าจะเล่นนะครับ เพราะว่าดูๆที่ถามแล้ว ยังมีความกังวลเรื่องพวกนี้อยู่เลยครับ ยังไม่ค่อยแน่ใจว่าจะลงเล่นกับของเจ้าไหนดีด้วย เอางี็ครับ ไปเปิดบัญชีทดลอง สัก 2ที่ครับ แล้วรองๆเล่น บัญชีทดสอบดูครับ แล้วเอามาเทียบกันครับว่าของเจ้าไหนเล่นง่ายแล้วคุณได้กำไรเยอะ เอาตัวนี้ตัดสินไปเลยครับ

2021.12.20 4:49

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

การลงทุน Forex

เพื่อนๆใครใช้โบรคเกอร์ XM กันบ้างจ้ะ ช่วยเข้ามาแชร์กันหน่อยว่าที่นี่มีข้อดีข้อเสียยังงัย?

XM / XM Global

All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (การลงทุน)

ผมต้องการขยายพอร์ตแต่อยากจะทราบว่ามีโบรคเกอร์ไหนที่ปลอดภัยแล้วดูไม่โกงไหม?

โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี

บัญชีของ xm มีแบบไหนบ้างคะ

โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี,กระเป๋าเงินคริปโทเคอร์เรนซี,All (คริปโตเคอร์เรนซี)

XM ดีไหม จุดเด่น,จุดด้อย ข้อดี,ข้อเสีย คืออะไร ? พอดีอยากจะตัดสินใจเลือกโบรคเกอร์อยู่

การระบาดของโควิด 19 จะมีผลกระทบต่อการเทรดfxไหม

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),All (การลงทุน)

โบนัส forex คืออะไรครับ?มีความสำคัญยังงัย?แล้วที่โบรคเกอร์XMให้โบนัสเยอะไหม?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),All (การลงทุน)

มีใครเล่นForexได้กำไรยั่งยืนไหมครับ

การลงทุนหุ้น

หุ้น BTS ดีไหม

บัตรเครดิต วีซ่า

สอบถามเรื่องบัตรเครดิต Kbank Visa Platinum ค่ะ

บัตรเครดิต กสิกรไทย วีซ่า แพลทินั่ม

ค่าswapในฟอเร็กซ์คืออะไรครับ ทำไมต้องมี

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ),All (ประกัน),การลงทุนหุ้น,การลงทุนในอสังหาริมทรัพย์,All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

การตลาดตอนนี้ ธุรกิจไหนที่กำลังจะอิ่มตัว ธุรกิจไหนที่กำลังจะรุ่ง?

การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,All (การวางแผนการเงืน),All (เศรษฐกิจ)

ทำไมคนจีนรวย

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

สิทธิประโยชน์จากบัตร Citi Simplicity Card

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

บัตร Citi Prestige Card ได้คะแนนสะสมพิเศษประจำปี

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,All (บัตรเครดิต)

KTC SNP 2000 Visa platinum บัตรเครดิตที่ฟรีค่าธรรมเนียมรายปีตลอดชีพที่ผมเพิ่งเคยเห็นเป็นครั้งแรก

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

All (บัตรเครดิต)

ถ้าอยากเข้า Miracle Lounge บัตร ช่วยได้ Citibank Premier Card

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับเติมน้ำมัน,บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต วีซ่า

Thanachart Black Diamond บัตรเครดิตให้สิทธิพิเศษที่เหนือกว่าบัตรอื่น

บัตรเครดิต ธนชาติ แบล็ค ไดมอนด์ วีซ่า / ธนาคารธนชาต (การควบรวมของ TTB)

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง,All (บัตรเครดิต)

สิทธิประโยชน์จากบัตร Citibank PremierMiles Card

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี