Forum
แก้ไขล่าสุด: 

กระบอกน้ำร้อน-เย็นที่พรอมิสแถมมาให้เมื่อขอสินเชื่อคุณภาพเป็นยังไง ใช้ดีมั้ย ใครได้ใช้แล้วมาคอมเม้นท์ให้ฟังหน่อยนะ

ดูโฆษณาสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส ถ้าสมัครช่วงนี้มีของแถมเป็นกระบอกน้ำร้อน-เย็นด้วย จัดโปรโมชั่นหลายเดือนนะเนี่ยยาวไปถึงเดือนมีนาคมปีหน้ากันเลย หากว่าของไม่หมดเสียก่อน เราอยากรู้อะว่ากระบอกน้ำที่เค้าแถมมาคุณภาพเป็นยังไง ใช้ดีมั้ย เข้าใจแหละว่าเป็นของแถมแต่อยากรู้น่ะ ใครได้ใช้แล้วมาคอมเม้นท์ให้ฟังหน่อยนะคะ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

ัลับขอบฟ้า##

โอ้โห! มีการให้รีวิวของสมนาคุณด้วยเหรอครับเนี่ย คนที่ได้กระบอกน้ำร้อน-เย็นไปใช้จะเข้ามาคอมเม้นท์กันมั้ยล่ะครับ ถ้าว่าของเขาไม่ดี ครั้งถัดไปมีอดนะ555 เผื่อว่าในอนาคตทางบริษัทพรอมิส จะจัดโปรโมชั่นหรือให้ของสมนาคุณพิเศษกับลูกค้าที่ดี 😁อะ..ผมเชียร์ให้ละนะ จะว่าไปคนที่ได้ของไปแล้วมาบอกบ้างก็ได้ว่าของเขาใช้ดีมั้ย😄

2020.11.13 15:16

chill*chill

ได้มาเหมือนกัน เพิ่งไปสมัครเมื่อไม่นานมานี้ ตอนนี้ได้ของมาแล้วแต่ยังไม่ได้เเกะใช้เลย รู้สึกไม่ค่อยกล้าใช้ค่ะกลัว555 ปกติเราไม่ค่อยกล้าใช้พวกของแถมแบบนี้เพราะไม่รู้ของมีคุณภาพรึเปล่า? ที่สมัครไม่ได้หวังของแถมเลยค่ะแค่อยากเอาเงินมาหมุนเฉยๆ ยังงัยเดี๋ยวลองแกะมาใช้เเล้วจะมาอัพเดทให้ฟังกันนะคะว่าใช้เเล้วเป็นยังงัย

2020.12.26 6:33

Chalalai+_+

อ้าว! ได้ของสมนาคุณมาแล้ว ทำไมไม่ใช้ล่ะคะ ใช้ไปเถอะ ของอะไรก็แล้วแต่ ถ้ารักษาให้ดีก็ใช้ได้นานตามคุณภาพของสินค้าน่ะแหละ สำหรับเราไม่ต้องมีกระบอกน้ำร้อน-เย็นนี่เพิ่มแล้วค่ะ เท่าที่มีอยู่ที่บ้านตอนนี้ยังใช้ไม่ทันเลย คนที่บ้านชอบมากค่ะแก้วน้ำ-กระบอกน้ำพวกนี้น่ะ เห็นเป็นไม่ได้ ขอซื้อสักหน่อย ตอนนี้มีเยอะแยะเลย

2021.01.22 7:39

ภาโนชิต

ผมว่าเรื่องของคุณภาพ ไม่น่าจะดีไปกว่าของตลาดที่ขายอันละ 199 นะครับ สินค้าที่เป็นของแถมหรือว่าของสมนาคุณ เขาไม่เอาที่ราคาแพงๆมาให้เราหลอกครับ แต่ผมว่าก็ใช้ได้นะครับถ้าคุณภาพใกล้เคียงกับที่เขาเอามาขายให้เรา แต่ของพรอมิส นี้ ผมทราบมาว่าแถมอย่างอื่นด้วยใช่ไหมครับ ถ้าจำไม่ผิดเขาแถมนาฬิกาด้วยใช่ไหมครับ ของดีไหมครับ

2021.03.06 5:45

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรกดเงินสด

สำหรับคนทำงานได้เงินเดือนๆละ 19,000 บาท ถ้าไปขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส จะได้วงเงินอนุมัติสักเท่าไหร่?

Promise / พรอมิส

สินเชื่อระหว่างบุคคล

ถ้าชำระเงินคืนค่างวดสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสช้ากว่าวันที่กำหนดไว้ จะเป็นอะไรมั้ย จะมีปัญหายุ่งยากหรือเปล่า?

All (สินเชื่อ)

อยากรู้ว่าสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส มีจำนวนงวดการชำระคืนต่ำสุดและสูงสุดกี่เดือน และการพูดคุยเรื่องนี้ยากมั้ย

สินเชื่อระหว่างบุคคล,All (สินเชื่อ)

การขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส ต้องใช้สมุดบัญชีธนาคารตัวจริงด้วย ถ้ามีแต่บัญชีอิเล็กทรอนิกส์จะขอสินเชื่อได้มั้ย?

ขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสได้แล้ว จะต้องชำระเงินคืนภายในกี่งวด มันขึ้นอยู่กับอะไรบ้าง เลือกเองได้มั้ย?

ถ้าจ่ายเงินคืนค่างวดสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสช้าแบบข้ามเดือน มีค่าติดตามทวงหนี้สินนั้นมั้ย แพงหรือเปล่า?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

ทำงานประจำได้เงินเดือน เดือนละ 18,000 บาท หากไปยื่นขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส จะได้วงเงินอนุมัติเท่าไหร่?

ใครสมัคร A money ไม่ผ่านบ้างทั้งที่เงินเดือนเยอะ

บัตรกดเงินสด A money / Amoney

All (หนี้สิน)

เป็นหนี้ถึงขนาดไหนถึงจะโดนยึดทรัพย์?

สินเชื่อเพื่อการศึกษา

ขอคำแนะนำเรื่องกู้เงินเพื่อเรียนต่อค่ะ

ถอนเงินผ่านตู้ ATM อื่นล่ะครับ

เอกสารแสดงรายได้คืออะไรคะ

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

สินเชื่อไม่มีหลักทรัพย์ค้ำประกัน

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plusได้วงเงินที่น่าพอใจ

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plus

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ชำระคืนที่ไหนก็สบาย

สะดวกจริงๆกับCIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ความสะดวก สบาย ด้วยช่องทาง การรับชำระคืนที่หลากหลายตลอด 24 ชม. เมื่อก่อนเราคิดว่ายากเพราะเราเห็นเวลาคนจะจ่ายรายเดือนให้ต้องไปต่อคิวที่ธนสคาร แต่พอเราใช้CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช รู้เลยที่ไหนเราก็จ่ายได้ ไม่ต้องไปต่อคิวให้เหนื่อย นึกออกตอนไหนก็จ่ายได้ด้วย

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ผ่อนน้อยแถมสบายๆ

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ที่เราทำอยู่เป็นสินเชื่อที่ดีนะครับ เพราะว่าสามารถผ่อนน้อยๆได้แถม สบายนานอายุสัญญาสูงสุด 60 เดือน ผมขอCIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ได้สินเชื่อที่อนุมัติมา 30000 บาทครับ ผมขอส่งส่งปีครับเท่ากับว่าผมส่งเดือนละพันต้นๆเองครับ ไม่แพงครับผมว่าถูกกว่าบัตรเครดิตทั่วไปครับ

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

สินเชื่อบุคคลซิตี้ กู้ารขอไม่เหมือนเมื่อก่อน

สินเชื่อบุคคลซิตี้

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus ดอกเบี้ยแบบลดต้นลดดอก

ตอนแรกเราไม่สนใจหลอกKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus เพราะ รายละเอียดหรือข้อกำหนดเยอะมากโดยเฉพาะเรื่องฐานเงินเดือน แต่ที่เราตัดสินใจทำKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusก็เพราะว่า วิธีการคิดดอกเบี้ย อัตราดอกเบี้ยแบบลดต้นลดดอกนี่แหละที่เราชอบและว่าน่าสนใจดี เพี่ะเงินเดือนและรายได้อื่นๆของเรามีไม่เท่ากันในแต่ละเดือนการลดต้นลดดอกได้ช่วยเราบริการเงินได้ดีครับ

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus

สินเชื่ออเนกประสงค์ KTC CASH ไม่เข้าใจว่าต้องเสียดอกไหมถ้าขอปิด

สินเชื่ออเนกประสงค์ KTC CASH

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี