Forum
แก้ไขล่าสุด: 

ซื้อประกันภัยในช่วงนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้างคะ

เดี๋ยวนี้มีบริการประกันภัยให้เราซื้อมากมายผ่านทางช่องทางออนไลน์ก็ได้ แล้วฉันได้ยินเกี่ยวกับประกันภัยของแอกซ่า ว่ามีการคุ้มครองและการให้การช่วยเหลือระหว่างที่เราเดินทางได้ดีเลยทีเดียว ฉันเลยอยากรู้ว่าถ้าเราซื้อประกันภัยของแอกซ่าในช่วงนี้มีโปรโมชั่นอะไรที่น่าสนใจบ้างคะ หมายถึงถ้ามีของสมนาคุณหรือถ้าสมัครอะไรแล้วได้รับในช่วงนี้ ขอช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Wismita

มีนะคะในช่วงนี้ถ้าใครสมัครใช้ประกันภัยของแอกซ่า สามารถลุ้นรับเสื้อซ้อมลิขสิทธิ์แท้ของลิเวอร์พูลค่ะ เมื่อเราซื้อประกันภัยการเดินทางแล้วก็ใช้รหัส axalxc แต่เป็นข้อเสนอที่ทำให้เราได้เพียงแค่ลุ้นนะคะเพราะสำหรับของรางวัลมีเดือนละ 6 ชิ้นเท่านั้น แต่ในทุกวันนี้เสื้อซ้อมลิขสิทธิ์แท้ของลิเวอร์พูลก็ถือว่าราคาแพงแล้วก็หาได้ยากค่ะ ถ้าสมัครใช้บริการของประกันภัยแอกซ่าในช่วงนี้ก็มีสิทธิ์ลุ้นรับไป

2019.10.20 20:37

prommin

ตอนนี้เขามี ปะกันภัยการเดินทางต่างประเทศ แอกซ่า สมาร์ททราเวลเลอร์ ครับ ส่วนโปรโมชั่น ตอนนี้ คุ้มครองสูงสุดถึง 5,000,000 บาท และให้ความคุ้มครองทั้งชีวิต และทรัพย์สินตลอดการเดินทาง แล้วถ้าซื้อประกันการเดินทางในช่วงนี้เขาได้ ต่อเวลาโปรแรงฯ แอกซ่าให้คุณมากกว่า สามารถรับบัตร Starbucks สูงสุดถึง 1,000 บ ครับ

2020.06.23 7:15

แอนนา

สำหรับคนที่ชอบการเดินทางหรือคนที่ต้องไปทำธุรกิจและต้องเดินทางบ่อยๆ เมื่อซื้อประกันการเดินทางแบบรายปีแผน Platinum หรือ Emerald ของแอกซ่า ทางออนไลน์ตั้งแต่วันนี้จนถึง 30 กันยายน 2563 จะได้รับส่วนลด 15% และ SIM2FLY มูลค่า 399 บาท เมื่อใช้รหัส YEAR15 ซึ่งสามารถเลือกวันเริ่มคุ้มครองได้ และยังครอบคลุมถึงค่ารักษาพยาบาลจากโรคติดต่อ โควิด - 19 ,MERS,SARS

2020.09.15 6:26

@น้ำขิง

ประกันการเดินทางของแอกซ่ามีโปรโมชั่นที่ครอบคลุมถึงค่ารักษาพยาบาลจากโรคติดต่อ โควิด - 19 ,MERS,SARS ด้วยเหรอ? ทันต่อเหตุการณ์มาก แล้วถ้าเราติดโควิดตอนที่อยู่ในประเทศ จะได้รับความคุ้มครองมั้ยคะ หรือให้ความคุ้มครองเมื่อเดินทางไปต่างประเทศแล้วได้รับเชื้อโควิดมาเท่านั้น? มีใครรู้บ้างหรือเปล่า บอกกันบ้างก็ได้นะ

2020.09.29 6:23

บูมเมอร์แรง

ถ้าเป็นอย่างที่คูน @Wismita บอกไว้ล่ะก็ เราน่าจะไม่ใช้ประกันภัยเดินทางตัวนี้แน่ๆ! ไม่ใช่เป็นเพราะว่าสิทธิประโยชน์ การบริการหรืออะไรก็ตามไม่ดีหรอกนะคะ เพียงมันติดแค่! เสื้อลิเวอร์พูลนี่แหละค่ะ! น่าเสียดายจัง เราเชียร์แมนยูนี่สิ5555 ขำๆนะคะ จะว่าไปแล้วถ้าไม่สนเรื่องเสื้อลิเวอร์พูลแล้วเนี่ย ประกันภัยเดินทางตัวนี้ก็ดีค่ะ จากคนเคยใช้

2020.10.14 12:27

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

ประกันการเดินทาง

ใช้ประกันภัยของเอกซ่าดีอย่างไร

ประกันภัยเดินทาง Silver by AXA / แอกซ่าประกันภัย

All (ประกัน)

ซื้อประกันภัยในช่วงนี้มีของกำนันไหมคะ

ประกันภัยเดินทาง Silver by AXA / แอกซ่าประกันภัย

ประกันการเดินทาง,ประกันทันตกรรม,All (ประกัน),ความป่วยไข้

ประกันการเดินทางของแอกซ่าดูแลปัญหาเรื่องฟันไหม

ประกันภัยนี้คุ้มครองการเดินทางของเราอย่างไรคะ

ประกันภัยสุขภาพ

สามารถใช้การประกันภัยนี้ที่ต่างประเทศได้ไหมคะ

แอกซ่า สมาร์ทแคร์ ออพติมั่ม พลัส / แอกซ่าประกันภัย

ประกันการเดินทาง,All (ประกัน)

ประกันการเดินทางของแอกซ่ามีกี่แบบคะ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (เศรษฐกิจ)

ค่าธรรมเนียม VOA คือ อะไร

ความป่วยไข้

ในสถานการณ์แบบนี้ รถเมล์แอร์กับพัดลมขึนคันไหนดีกว่าคะ

SIM เที่ยวต่างประเทศ ใช้สัญญาข่ายไหนดี

การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน)

ระหว่าง Booking กับAgoda และ Traveloka จองโรงแรมเว็บไหนดีกว่า

All (เศรษฐกิจ)

เที่ยวไหนที่ลาวดี

ประกันการเดินทาง,All (ประกัน)

ประกันการเดินทางของแอกซ่ามีกี่แบบคะ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี