Forum
แก้ไขล่าสุด: 

แลกตั๋วไหนได้จริงๆไหม

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้สามารถเเลกตั๋วหนัง sf ที่ดูในวันพุธได้ไหมครับ แล้วสามารถบัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ ใช้แลก ได้ทุกเรื่อง ทุกรอบ ใช่หรือไม่ เพราะว่า เวลที่ผมไปแลกทีไร พนักงานชอบบอกว่าเต็มแล้วทุกทีเลยครับ ทำให้เกิดความสงสัยครับว่ามันได้จริงๆเหรอ เพื่อนๆเคยแลกได้กันบ้างไหมครับ ถ้าได้ต้องทำอย่างไรบ้างครับ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Natthapong

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ สามารถแลกตั๋วหนังได้จริงครับ ว่าแต่จะทันหรือเปล่า 800 สิทธิ์/เดือน คุณจะทันกลับเขาไหมครับ ผมเองบางครั้งใช้บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้แลกตั๋วหนัง ยังแทบไม่ทันเหมือนกันเลยครับแต่ถ้าอยากได้ ต้องไปดูตั้งแต่ต้นเดือนเลยครับ ได้แน่นอน ผมไปดูทุกวันที่หนึ่งของเดือนเลยครับ ได้แน่นอน

2019.11.08 21:10

Kittipoom

ใช่ๆ เขาให้แค่ 800 สิทธิ์/เดือน เท่นั้นเองคะ เรายังไม่ค่อยจะทันเลยคะ เอาง่ายๆ เลยนะคะ ไปวันที่สามของเดือนนี่ก็ไม่มีแล้วละคะ คนใช้สิทธิ์กันเยอะมากจริงๆเลยคะ เร่าเขาน่าจะเพิ่มได้แล้วนะคะ อย่างเป็น 1000 สิทธิ์/เดือน ต่อเดือนอะไรแบบนี้นะคะ เพราะเดียวนี้คยใช้ บัตรเขาเยอะนะ เพิ่มเข้ามาอีกนิดหน่อยไม่น่าจะขาดทุนอะไร ว่าไหมคะ

2020.06.23 10:2

แนน

เราเองก็เคยใช้แรกได้แค่ครั้งสองครั้งเท่านั้นค่ะ พ่อกว่าแต้มสะสมที่เราจะใช้แลกได้ครบสิทธิสามารถใช้ได้ต่อเดือนก็หมดลงไปแล้วมันไม่พอจริงๆค่ะแถมเราเป็นคนดูหนังบ่อยด้วยแต่โอกาสที่จะได้ใช้ก็น้อยเอามากๆตอนนี้ก็เลยกำลังมองหาบัตรเครดิตตัวอื่นที่สามารถแลกตั๋วหนังได้อยู่ค่ะเพราะใบนี้ให้โปรโมชั่นดีนะคะแต่ถ้าใช้ไม่ได้ก็ไม่มีประโยชน์อะไร

2020.09.09 13:31

ส้มส้ม

แล้วบัตรนี้เรายังได้ถึง 2 สิทธิ์ต่อเดือนด้วยนะคะ แบบนี้พาเพื่อนไปดูด้วยอีกคนได้เลยอ่าค่ะใช้ไปเลยวันเดียว2สิทธิเต็มๆ แต่ถ้าหากเจ้าของกระทู้ไม่มีคนไปด้วยชวนเราก็ได้นะ ล้อเล่นนะคะ5555 เอาไว้ไปดูสัก2วันดีกว่านะคะไปดูวันเว้นวันเลยค่ะไปวันที่1และ3ของเดือนไปเลย ดูสัก2เรื่องเอาให้ตาแฉะกันไปเลยข้างหนึ่ง55555

2020.09.19 14:47

Venus

ก็นั่นแหละค่ะตามนั้นเลยสามารถแลกตั๋วหนังได้จริงแต่ให้แค่ 800 บาทต่อเดือนดังนั้นก็ต้องแย่งกับคนอื่นหน่อยนะคะถ้าคุณช้างคุณก็อด ซึ่งเราก็เป็นคนหนึ่ง ที่ไม่ค่อยจะไปแลกตั๋วหนังได้ทันคนอื่นเขาเลย ไปทีไรเขาก็บอกว่า สิทธิ์เต็มหมดแล้วตลอด ดังนั้นถ้าคุณอยากจะได้ตัวหนังจริงๆคุณก็ต้องไปให้เร็วกว่านี้นะคะ อย่างเช่นแลกตั้งแต่ต้นเดือนเลยค่ะ

2020.09.30 15:29

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,All (บัตรเครดิต)

บัตร Citi Simplicity ไม่มีค่าธรรมเนียมรายปี ตลอดชีพจริงหรือ!!

บัตรนี้ไม่มีค่าธรรมเนียมรายปีตลอดชีพ ออกบัตรใหม่ ยังได้ค่าธรรมเนียมคืนเมื่อชำระค่าบัตรที่เคาท์เตอร์เซอร์วิสด้วย คนที่ชอบดูภาพยนต์คงจะถูกใจด้วยเพราะบัตรนี้ให้สิทธิ์ซื้อบัตร ซื้อ 1แถม 1 ที่เครือ SF เดือนละ2สิทธิ์ มีความคุ้มครองอุบัติเหตุระหว่างเดินทางในวงเงินชดเชยสูงถึง7ล้านบาทถ้าชำระค่าเดินทางผ่านบัตร

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับเติมน้ำมัน,บัตรเครดิต ได้เงินคืน,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ มีสิ เติมน้ำมันให้ตังค์คืน

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้

All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ ฟรี!หลายค่าธรรมเนียม

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

สิทธิประโยชน์จากบัตร Citi Simplicity Card

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ ซื้อตั๋วหนัง 1 ใบได้ถึง 2

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิตโกลด์,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง

บัตร Citi Royal Orchid Plus Preferred Card บัตรของคนชอบสะสมไมล์

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้มีการสะสมแต้ม มีเงินคืนไหมคะ

บัตรเครดิต วีซ่า

ระยะเวลาปลอดดอกเบี้ย อยู่ที่กี่วัน

ใครถือบัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ช่วยตอบหน่อยครับ

วงเงินอนุมัติและดอกเบี้ย บัตรเครดิต Citi Simplicityเท่าไหร่ครับ แล้วเสียค่าธรรมเนียมเท่าไหร่ครับรายปี?

บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ดีไหมครับ

All (ธนาคาร)

อยากยกเลิกการรับข้อมูลข่าวสารทำยังไง

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

เงินเดือนเท่าไหร่ถึงจะใช้ citibank prestige

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ดไม่เวฟค่าธรรมเนียมให้แล้ว

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

KTC FLEXI คือ อะไรครับ ของบัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม?

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

แต้มบัตรเครดิตกี่บาทต่อ 1 คะแนน

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (เกษียณอายุ),เงินบำนาญ

ข้าราชการรับเงินบำนาญสามารถทำบัตรเครดิตได้มั้ยคะ

บัตร citi prestige ดีไหมครับอยากสอบถามคนที่ใช้บัตรนี้อยู่ครับ

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ / ธนาคารซิตี้แบงก์

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม ต้องมีเงินเดือนเท่าไหร่

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม

All (บัตรเครดิต),ประกันภัยทรัพย์สิน,All (ประกัน),All (อุบัติเหตุ)

บัตรเครดิตร่วมเมืองไทยสไมล์-กสิกรไทย ให้ประกันอุบัติเหตุ

บัตรเครดิตร่วมเมืองไทยสไมล์-กสิกรไทย

บัตร KTC Dhipaya Insurance Titanium Master Card ไม่ต้องจ่ายก็ได้ประกัน

บัตรเครดิต เคทีซี ทิพยประกันภัย แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ ฟรี!หลายค่าธรรมเนียม

บัตรเครดิต สำหรับเติมน้ำมัน,บัตรเครดิต ได้เงินคืน,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ มีสิ เติมน้ำมันให้ตังค์คืน

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์ ประกันให้เมื่อซื้อสินค้า

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี