ดอลฟิน โบนัสมีประโยชน์อย่างไร

ผมเองยังไม่ได้สมัครใช้Dolfin Wallet ผมได้ยินจากเพื่อนหลายคนว่า Dolfin Wallet นี้ใช้ง่ายและสะดวกด้วยได้อย่างปลอดภัย ผมจึงสนใจอยากสมัครใช้บริการ เมื่อผมได้ทำการดาวน์โหลดแล้วสมัครใช้ ผมเห็นว่ามีDolfin Bonus อยู่ด้วย ผมไม่ทราบว่าDolfin Bonus จะมีประโยชน์อย่างไรบ้างในการที่ผมใช้จ่ายผ่านDolfin Wallet นี้ครับ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

ค้นหาผลิตภัณฑ์หรือบริษัทอื่นๆ:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

• user image

วัลลภ

ผมได้สมัครDolfin Wallet ใช้อยู่ในตอนที่ผมสมัครช่วงนั้นจะมีโบนัส ให้ด้วยในกรณีที่สมัครใช้ครั้งแรกซึ่งDolfin Bonus จะมีค่าเป็นเงินสด เอาไว้ใช้จ่ายเมื่อเราจ่ายบิลระบบจะดึงเงินจากDolfin Bonus โดยอัตโนมัติอย่างเช่นมี Dolfin Bonus อยู่ 50 บาทเมื่อเราจ่ายบิล 100 บาทระบบจะดึง 50 บาทจากDolfin Bonus และจะดึง 50 บาทจากกระเป๋าเงินของเรานี่หมายความว่าเราสามารถประหยัดเงินของเราเอง 50 บาทครับ

2020.09.18 19:31

จูนส์

เท่าที่เราอ่านมาจากเว็บไซต์เขาบอกว่าไม่สามารถจ่ายกับบิล และเติมเงินได้นะคะเม้นท์แรก ใช้ได้แค่กับร้านค้าที่เข้าร่วมการจ่ายดอลฟินวอลเล็ทเท่านั้น แล้วก็มีอีกเรื่องนึงที่จะต้องบอกต่อๆกันค่ะคือเมื่อเราได้รับ โบนัสดอลฟิน40บาทแล้วโบนัสนี้จะมีอายุแค่15วันเท่านั้นหลังจากวันที่เราได้รับโบนัสดอลฟิน นั่นหมายความว่าเมื่อเราได้รับโบนัสแล้วจะต้องรีบใช้ภายใน15วันเลยค่ะไม่สามารถเก็บไว้นานๆได้

2020.11.22 9:16

วรรณี

กะว่าจะกลับมาใช้ แอพฯ ตัวนี้ใหม่แล้วนะเนี๊ยะ ได้ยินว่่ามีโบนัสให้เราด้วย แต่อ่านแล้ว ไม่ค่อยจะคุ้มเท่าไรเลยคะ ไม่สามารถเก็บสะสมโบนัสเอาไว้ใช้นานได้เลย ได้มาแล้วก็โดนหัก แล้วก็มีระยะเวลาในการใช้งานด้วย แบบนี้เหมือนกับว่าเขาบังคับให้เรารีบใช้จ่ายมากกว่าคะ ไม่เหมือนเจ้าที่เราใช้เลย สะสมได้แล้วเอามาใช้ตอนไหนก็ได้

2020.12.26 6:0

Addy

จะไปฟังความคิดเห็นคนอื่นทั้งหมดก็ไม่ได้นะครับอันนี้เป็นแค่บางความคิดเห็นเท่านั้น ถ้าคุณอยากใช้ก็ลองสมัครใช้งานดูผมว่าก็ไม่น่าจะเสียหายอะไรมาก@วรรณี ผมเองก็จะสมัครใช้งานดูเหมือนกันครับตอนนี้ก็ใช้ E wallet ของ True Money wallet อยู่ แต่ก็อยากลองใช้ของเจ้าอื่นๆดูบ้างต้องลองใช้เองถึงจะรู้ครับ แล้วค่อยมาเปรียบเทียบดูอันไหนสะดวกที่สุด

2021.02.28 9:37

Anu Anu

เคยได้ยินชื่อแอพพลิเคชั่น ดอลฟิน วอลเล็ท แต่ผมก็ไม่ได้ใช้นะแอพนี้ ตอนนี้ยังมีคนใช้แอพลิเคชั่นนี้กันเยอะมั้ยครับ แอพพลิเคชั่นที่เป็นแบบวอลเล็ทมีเยอะมากอะครับตอนนี้ ผมเองก็ใช้อยู่ไม่กี่แอพหรอก ซื้อของเป็นประจำอยู่ไม่กี่ที่ ที่นั่นใช้แอพอะไรได้ผมก็ใช้แอพนั้นแหละครับ ผมว่านะการใช้แอพพลิเคชั่นพวกนี้ เอาที่เราสะดวกดีกว่า

2021.09.20 13:48

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

Dolfin ถือว่าเป็นการจับคู่ค้าที่ดี

Dolfin

ตอนแรกๆก็งงนะครับว่าแอป Dolfin Walletคืออะไรแต่พอได้ศึกษาข้อมูลของ แอป Dolfin Wallet ของบริษัท เซ็นทรัล เจดี มันนี่ จำกัด ซึ่งเป็นบริษัทร่วมทุนระหว่าง เครือเซ็นทรัล บริษัท เจดี ผู้นำด้านค้าปลีกออนไลน์รายใหญ่จากประเทศจีน และบริษัท เจดี ดิจิทัล ผู้นำด้านเทคโนโลยีจากประเทศจีน แอปพลิเคชั่น Dolfin Wallet หรือเรียก e-wallet ใช้งานง่ายสะดวก

Dolfin ใช้กับThe1

Dolfin

แอป Dolfin Wallet สามารถผูกกับบัตร The 1 ของเซ็นทรัล เพราะว่าแอป Dolfin WalletกับบัตรThe1เขาจับมือกันครับ การผูกบัตรThe1เข้าไปในแอป Dolfin Walletก็ง่ายๆครับ เพราะเขามีช่องให้ใส่หมายเลขสมาชิกที่เราได้จากบัตรมาใส่ในเครื่องครับแค่นี้ข้อมูลหรือคะแนนในบัตรThe1ของเราก็มาอยู่ในโทรศัพย์เราแล้วครับ ง่ายๆครับ

Dolfin โดเด่นน่าใช้

Dolfin

สิ่งที่โดนเด่นแอป Dolfin Wallet น่าใช้มากขึ้นได้รวบรวมโปรโมชั่น หรือสิทธิพิเศษต่าง ๆ เช่น ร้านอาหาร ร้านเครื่องดื่มและร้านขนม ไลฟ์สไตล์ และช็อปปิ้ง ซื้อสินค้าและบริการ แถมสินค้าบางตัวที่เขาร่วมรายการกับแอป Dolfin Walletบางตัวก็ลดราคาลงต่ำมากครับ วันก่อนผมไปซื้อไม้เทนนิสครับจ่ายด้วยแอป Dolfin Wallet ผมได้ส่วนลดมา40% เกลือบครึ่งเลย

Dolfin ต้องรับเปิด

Dolfin

แอปฯ Dolfin มีโปรโมชั่นสมัครบริการ และโหลดแอปฯ "โปรเฮ เปย์ฟิน" ถ้าสมัครภายใน ช่วงเดือนนี้เราจะได้สิทธิประโยชน์หลายอย่าง เช่น แจกเงินให้ฟรีๆ เลยเข้า E-Wallet ของเรา 50 บาท หรือส่วนลด 50 บาท ถ้าใช้ซื้อของที่ Tops ครบ 300 บาท หรือซื้อ Mister Donut 3 ชิ้น ในราคา 5 บาท ซึ้งถ้าเอาแอป Dolfin Walletไปเทียบกับแอฟอื่นๆแล้วตอนนี้แอป Dolfin Walletลดแลกแจกแถมครับ

Dolfin ลด50บาทในท็อปส์ มาเก็ต

Dolfin

ต้อนนี้เพื่อนต้องรีบใช้แอป Dolfin Wallet เวลาที่ซื้อของใน ท็อปส์มาเก็ตตอนนี้ ถ้าจ่ายผ่านแอป Dolfin Wallet จะได้ส่วนลด 50 บาท เมื่อซื้อครบตั้งแต่ 300 บาทขึ้นไป วิธีได้รับส่วนลดมากก็ก็พยามซื้อของแบบแบ่งจ่ายสองหรือสามบิลนะครับ ผมเคยไปใช้มาครับ ประหยัดไปเกลือบห้าร้อยบาทเลยครับ แต่ต้องระวังพนักงานจับได้นะครับ พยายามให้คนในครอบครัวช่วยซื้อจะดีกว่าครับ

Dolfinได้แต้มเพิ่มขึ้น

Dolfin

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

อยากรู้ธนาคารที่ร่วมโปรโมชั่น Dolfin Wallet ที่จ่ายผ่านบัตรแล้วได้เงินคืนค่ะ

Dolfin / เซ็นทรัล เจดี มันนี่

อยากสมัครเป็นร้านค้ากับแอป Dolfin wallet แต่ไม่ได้อยู่ในห้างเซ็นทรัลทำได้ไหมคะ? มีค่าสมาชิกรายปีไหม?

Dolfin Bonusใช้อย่างไร

อยากจะเติมเงินเข้าแอป Dolfin Wallet ใช้ธนาคารอะไรได้บ้างคะ?

อายัดบัญชีDolfin Wallet ได้หรือไม่

แอป Dolfin Wallet ผูกกับบัตร true digital card ได้ไหม?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

บัตร we card true money wallet หมดอายุแล้วต่อยังไง

Truemoney / ทรู มันนี่

หมอนหนุนทำมาจากวัสดุใดบ้าง

ขับ Grab กับ Food Panda อะไรได้เงินดีกว่า

มีบริการอะไรสำหรับแม็คโครครับ

เติมเงินไม่ถึงร้อยได้ไหมครับ

ผูก airpay กับ shopee ดีไหมคะ มีประโยชน์ไหม

AirPay / แอร์เพย์

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

mPay คือกระเป๋าเงินอนนไลน์

mPay

ผมใช้mPAYมาสักระยะแล้วครับในความรู้สึกที่ผ่านมาเท่าที่ผมได้ใช้นะครับ ผมใช้บ่อยมากครับช่วงนี้แล้วผมคิดว่าmPayที่ใช้อยู่ คือกระเป๋าเงินออนไลน์ บนมือถือ แค่เติมเงินเข้าไปในกระเป๋า ก็สามารถนําเงินนั้นไปใช้จ่าย ได้ตลอดเวลา เช่น ใช้เติมเงิน จ่ายบิลมือถือ ซื้อสินค้าและจ่ายบิลพวกสาธารณปโภคและบิลบัตรเครดิตต่างๆ

Truemoney ผูกกับบัตรเครดิด มีCashback

Truemoney

ช่วงนี้ถือว่าเป็นโอกาศที่ดีมากสำหรับคนที่มีบัตรเครดิตในมือเพราะตอนนี้ อาจจะต้องร้องว้าวไปเลยครับ เพราะว่าคนที่มีบัตรเครดิตแล้ใใช้ผูกกับTrueMoney Wallet เขามีโปรโมชั่น Cashback นั้น จัดหนักจัดเต็มมาก! เพราะฉะนั้นใครไม่มี TrueMoney Wallet ต้องไปดาวน์โหลดมาติดสมาร์ทโฟน แล้วผูกบัตรเครดิตไว้เลยนะครับ เร็วๆเข้านะครับเพื่อนๆ โปรโมชั่นนี้ใกล้จะหมดแล้วนะครับ

mPay สะดวกทั้งร้านค้าและคนจ่าย

mPay

เดี่ยวนี้เราเข้ามาสู่ยุคที่ไม่ต้องใช้เงินสดกันแล้วเหรอครับ ผมคิดว่าอีกหน่อยแบงค์ที่เรามีในกระเป๋าจะกลายเป็นแค่กระดาษธรรมดาแน่นอนครับ (เหมือนยังกะในหนังเลยครับ) เดียวนี้ใครๆก็ใช้mPay เพราะว่า หลายคนเลือกใช้อาจเป็นเรื่องของความปลอดภันแน่ๆ ร้านค้าไม่ต้องเก็บเงินสดไว้ ลูกค้าไม่ต้องถือเงินไว้ ความปลอดภัยดูแลง่าย มีที่มาที่ไปของเงิน

mPay เติมเงินไม่มีค่าธรรมเนียม

mPay

หลายคนอาจคิดว่าmPayใช้งานค่อนข้างจำกัดใช่ไหมครับ ตอนแรกผมก็คิดแบบนั้นครับ แต่พอได้ลองใช้ดูแล้วตามคำแนะนำของเพื่อนที่เคยใช้ ผมว่ามันใช้งานได้ครอบคลุมนะครับ ทำงานได้เหมือนกับแอฟอื่นๆทั่วไปเลยครับ แต่ที่ผมชอบเป็นส่วนตัวคือข้อดีของ mPay ตรงนี้ก็คือ เติมเงินฟรีไม่มีค่าบริการแม้แต่บาทเดียว เลยครับ เป็นบริการฟรีๆเลยครับ

Dolfinได้แต้มเพิ่มขึ้น

Dolfin

AirPay สแกนจ่ายได้เลย

AirPay

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ