Forum
แก้ไขล่าสุด: 

สมัครบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส ทำได้ทั้งทางออนไลน์ ไปรษณีย์ หรือที่สาขา ไปที่สาขาน่าจะได้รับการอนุมัติเร็วนะ

ช่องทางการสมัครบัตรกดเงินสดเดี๋ยวนี้มีหลายช่องทางดีนะครับ อย่างบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส ก็สามารถสมัครได้ทั้งทางออนไลน์ ไปรษณีย์ หรือที่สาขา ผมว่าไปสมัครที่สาขาน่าจะได้รับการอนุมัติเร็วสุด..คิดเองนะครับ แต่ทางอื่นก็คงใช้เวลาไม่ต่างกัน เพียงแต่ต้องรอเอกสารไง แล้วก็เวลารอรับบัตรกดเงินสดอาจจะใช้เวลาแตกต่างกันไปด้วย

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

ประกวด

สมัครออนไลน์ เหรอ เราคิดหมือนคุณเลยคะ เราว่าไปที่เค้าเตอร์ ของเขาเลยน่าจะดีมากกว่าคะ ได้เร็วกว่านะเราว่า แล้วอีกอย่างเวลาที่เราทำออนไลน์ เราว่ามันน่าจะมาจบที่เค้าเตอร์อยู่ดีละคะ เพราะว่าบางที่ก็ต้องไปยืนยันตัวตนด้วยคะ ทำที่เค้าเตอร์เลย ง่ายที่สุดแล้วคะ แถมเอกสารอะไรถ้าขาดเหลือเราก็ยังพอที่จะหาให้ได้คะ

2020.11.25 13:39

M3344

อืม….สมัครทางไปรษณีย์ยังมีอยู่อีกหรือช่องทางแบบนี้ เราว่าเราเป็นคนค่อนข้างจะโบราณแล้วนะ อยากรู้เหมือนกันว่ายังมีคนสมัครโดยใช้วิธีการแบบนี้ด้วยหรอ??? จะว่าไปแล้วก็ดูตลกดี ว่าจะส่งเอกสารไปส่งเอกสารกลับ สรุปว่าจะรู้เรื่องกันเมื่อไหร่เนี่ย อยากเร็วอยากจะอะไรก็ไปทำเรื่องที่เคาน์เตอร์เถอะง่ายด้วย ส่งไปรษณีย์ช้าอีกอย่างเสี่ยงเอกสารหายด้วย

2020.12.07 11:17

So Cute!😊😉

ก็แล้วแต่ผู้สมัครจะสะดวกนะ ทางธนาคารหรือบริษัทที่เขาออกบัตรกดเงินสดมา ถึงได้มีหลากหลายช่องทางการสมัครให้ผู้ที่สนใจได้เลือกไงคะ อย่างของบัตรกดเงินสดยูเมะพลัสก็มีหลายช่องทางให้เลือก ถ้าทำได้ สะดวกไป เราก็ว่าไปสมัครที่สาขาเลยก็ดีกว่าเพราะว่าจะได้รู้เรื่องเร็วดี เอกสารไม่ครบก็จัดการได้ เคลียร์ได้เลย ณ ตอนนั้นค่ะ

2021.01.07 14:56

%%Chanon

สามารถสมัครบัตรกดเงินสดยูเมะพลัสได้ทั้งทางออนไลน์ ไปรษณีย์ หรือที่สาขา ช่องทางไหนจะได้รับการอนุมัติเร็วที่สุด ผมไม่รู้ รู้แค่ว่าไปสมัครที่สาขาเวิร์คที่สุดครับ เพราะได้เจอกับเจ้าหน้าที่ตัวเป็นๆ ถามอะไรตอบได้ เอกสารครบหรือไม่ครบรู้กันตรงนั้น จัดการกันตรงนั้นให้จบได้เลย แต่จะผ่านหรือเปล่า...เรื่องนี้ตัวใครตัวมันครับ

2021.03.18 15:58

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรกดเงินสด

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส ให้ชำระขั้นต่ำได้น้อยมากแค่ไม่ต่ำกว่า 200 บาทก็พอ ต้องระวังการใช้จ่ายของตัวเองนะ

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส (Umay+) / อีซี่บาย

คุณสมบัติของผู้สมัครบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส ต้องมีอายุ 20-55 ปี สงสัยว่าทำไมให้สมัครถึงแค่อายุ 55 ปีเอง?

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส (Umay+) / อีซี่บาย

ถ้าไปสมัครบัตรกดเงินสดยูเมะพลัสที่สาขา ยื่นเอกสารครบถ้วน จะได้รับการอนุมัติพร้อมรับบัตรในวันนั้นเลยเหรอ?

All (ธนาคาร),สินเชื่อไม่มีหลักทรัพย์ค้ำประกัน,บัตรกดเงินสด

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส ให้ฟรีค่าธรรมเนียมในการโอนเงินเข้าบัญชีผ่านช่องทางที่กำหนด..ปกติมันน่าจะฟรีอยู่แล้วนะ

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส ให้ผ่อนชำระสินค้าได้ที่ห้างฯและร้านค้าอีกหลายแห่ง น่าจะมีสินค้าหลากหลายนะ ใช่มั้ย?

บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

คนทำงานประจำ รับเงินเดือนเป็นเงินสด ไม่ได้โอนผ่านบัญชีธนาคาร สามารถสมัครบัตรกดเงินสดยูเมะพลัสได้มั้ย?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

สินเชื่อรถ,All (สินเชื่อ),ปลดหนี้,All (หนี้สิน)

เราขาดส่งกี่งวดถึงจะโดนยึดรถครับ

สินเชื่อรถยนต์ใหม่ (ธนาคารธนชาต) / ธนาคารธนชาต (การควบรวมของ TTB)

ย้ายบ้าน,ภาษีการรับมรดก,All (การมอบมรดก)

หลักฐานที่ใช้โอนกรรมสิทธิ์คอนโดกรณีคนในครอบครัวเสียชีวิตต้องใช้อะไรบ้างหรอคะ

ถ้าสมัครบัตรกดเงินสดยูเมะพลัสจะรู้มั้ยว่าจะได้วงเงินเป็นกี่เท่าของรายได้ที่เรามี หรือต้องรอผลการอนุมัติเท่านั้น?

ถอนเงินผ่านตู้ ATM อื่นล่ะครับ

บัตรกดเงินสด A money / Amoney

All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด

บัตรกดเงินสด K-Express Cash มีการกำหนดวันชำระเงินคืนค่าบัตรอย่างไร นับจากวันที่สรุปยอดบัญชีไปแล้วกี่วัน?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

All (หนี้สิน)

เป็นหนี้ถึงขนาดไหนถึงจะโดนยึดทรัพย์?

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

สินเชื่อระหว่างบุคคล

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ได้ไวมาก

CIMB ลดต้นลดดอก ฟังแล้วดูดีนะครับผมก็เคยใช้บริการตอนทำสัญญาจะมีระบุว่าต้องการผ่อนกี่เดือน กี่ปีได้รับอนุมัติเงินกู้ปุ๊บ หนี้เพิ่มปั๊บกู้ 80,000เป็นหนี้ธนาคารจริงๆ = 80,000 + (ดอกเบี้ย x จำนวนเดือนที่ทำสัญญา) ดีมากครับที่ให้รายละเอียดที่ชัดเจนไม่วกไวนมาให้ลูกค้าสับสนครับ เริ่มส่งเดือนหน้าแล้วครับ เอาใจช่วยด้วยนะ

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

สินเชื่อเพื่อการประกอบอาชีพภายใต้การกำกับ

ITTP สินเชื่อใจดี ไม่ว่าใครจะทำงานอะไรก็สมัครได้

ITTP สินเชื่อใจดี

All (สินเชื่อ)

AEON สินเชื่อยัวร์แคช ข้อเพิ่มวงเงินได้แต่ไม่มีเงินเข้า

AEON สินเชื่อยัวร์แคช

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus ดอกเบี้ยแบบลดต้นลดดอก

ตอนแรกเราไม่สนใจหลอกKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus เพราะ รายละเอียดหรือข้อกำหนดเยอะมากโดยเฉพาะเรื่องฐานเงินเดือน แต่ที่เราตัดสินใจทำKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusก็เพราะว่า วิธีการคิดดอกเบี้ย อัตราดอกเบี้ยแบบลดต้นลดดอกนี่แหละที่เราชอบและว่าน่าสนใจดี เพี่ะเงินเดือนและรายได้อื่นๆของเรามีไม่เท่ากันในแต่ละเดือนการลดต้นลดดอกได้ช่วยเราบริการเงินได้ดีครับ

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus

สินเชื่อไม่มีหลักทรัพย์ค้ำประกัน,บริการซื้อก่อน จ่ายทีหลัง,บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ),All (หนี้สิน)

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย กดเงินสดได้ทันใจ

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ผ่อนน้อยแถมสบายๆ

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ที่เราทำอยู่เป็นสินเชื่อที่ดีนะครับ เพราะว่าสามารถผ่อนน้อยๆได้แถม สบายนานอายุสัญญาสูงสุด 60 เดือน ผมขอCIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ได้สินเชื่อที่อนุมัติมา 30000 บาทครับ ผมขอส่งส่งปีครับเท่ากับว่าผมส่งเดือนละพันต้นๆเองครับ ไม่แพงครับผมว่าถูกกว่าบัตรเครดิตทั่วไปครับ

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี