Forum
แก้ไขล่าสุด: 

เคยมีใครรู้จักบัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ดบ้าง ผมไม่เคยรู้จักเลย

มีใครรู้จักบัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ดบ้างไหมครับ พอดีว่าเพื่อนผมแนะนำให้สมัครเพราะเค้าบอกว่าผมใช้รถยนค์นิสสัน มันมีโปรโมชั่นที่คุ้มและมีส่วนลดเกี่ยวกับรถนิสสันมากมาย มีใครพอจะแนะนำผมได้บ้างไหมครับว่าผมควรจะสมัครดีหรือไม่ควรสมัครดี บัตรนี้มีสิทธิประโยชน์อะไรบ้างที่น่าสมัคร

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Anise

เคยแค่อ่านในอินเตอร์เนตนะครับเกี่ยวกับข้อมูลนี้ แต่ผมไม่เคยใช้บัตรนี้เป็นส่วนตัว ตามที่คุณเข้าใจถูกต้องแล้วนะครับคือบัตรนี้ถูกผลิตมาเพื่อใช้กับรถนิสสัน ส่วนสิทธิประโยชน์ของบัตรนี้ก้คือว่า จะได้ส่วนลด 15% ค่าแรง ที่ศูนย์บริการ SNP2000 ในทุกสาขา และจะได้รับรับส่วนลด 10%ค่าแรงและค่าอะไหล่ สำหรับการซ้อมสีและตัวถังรถ น่าจะประมาณนี้นะครับ

2020.07.29 16:9

Bob

ผมก็ไม่เคยได้ยินบัตรเครดิตตัวนี้นะ ส่วนตัวก็เป็นลูกค้าธนาคาร KTC อยู่เหมือนกันทำบัตรเครดิตกับ KTC อยู่ 2 ใบ จะเป็นบัตรเครดิตธรรมดาแล้วก็บัตรพรีเมี่ยมมาสเตอร์การ์ดอีกใบแต่ว่าตัวบัตรเครดิต KTC 2000 Premium mastercard นี้ยังไม่เคยเจอ แต่ว่าบัตรเครดิตของธนาคาร KTC ไม่เคยทำให้ผิดหวังนะครับ การบริการก็ดีถ้าสนใจผมว่าลองหาข้อมูลแล้วทำดูก็ไม่เสียหายนะ เพราะธนาคารนี้บริการดีจริง

2020.11.28 11:10

🎡🎡ชิงช้า..ช้า

บัตรเครดิตร่วใกับบริษัทรถยนต์มีหลายใบเหรอคะ ก่อนหน้านี้อ่านเจออีกใบนึง แต่ว่าจำชื่อไม่ได้แล้วอะ เราไม่ค่อยสันทัดเรื่องยี่ห้อรถยนต์สักเท่าไร บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด สำหรับผู้ที่มีรถยนต์นิสสันใช่มั้ยคะ ถ้ามีบัตรเครดิตร่วมแบบนี้ ของธนาคารอื่นล่ะมีมั้ยค่ะ ที่ใช้กับรถนิสสันได้น่ะค่ะ

2020.12.17 5:43

สวัสฐิวรรณ

เราไปอ่านเจอมาคะมีหลายคนที่เป็นพวกที่ชอบแต่งรถยนต์หรือว่าชอบเปลี่ยนอะไหล่ยนต์บ่อย นิยมให้กันคะ เพราะว่ามีลดทั้งค่าแรง แล้วก็มีส่วนลด ของแต่งด้วยคะ แต่ไม่ใช่ว่าจะเข้าร้านอะไหล่ยนต์ได้ทุกที่นะคะ ต้องให้เพื่อนๆมาตอบแล้วละคะว่าบัตรใบนี้เขาให้เราใช้บริการแบบนี้ไหดที่ไหนบ้างคะ ยังไงอดใจรอให้คนมาตอบนะคะอย่ารีบทำนะคะ

2021.02.14 12:40

ปภาวรินทร์

ถ้าเป็นคนที่ออกรถยนต์ นิสสัน ใหม่ๆ หรือว่ารถยนต์ ยังใช้มาไม่นานก็น่าสมัครหลอกคะ แต่ถ้าเป็นรถยนต์รุ่นเก่าๆ ก็ไม่น่าจะทำแล้วละคะ เรื่องสิทธิประโยชน์ก็เน้น เรื่องส่วนลดค่าซ่อม ค่าอะไหล่เท่านั้นแหละคะ ส่วนตัวเราคิดว่าไม่น่าสนใจคะ เพราะนานๆที่เราจะเอารถยนต์เข้าไปเชค แต่ถ้าเป็นบัตร พวกเที่ยวคิดว่าน่าสนใจกว่าคะ

2021.12.11 15:45

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,บัตรเครดิต วีซ่า

ตั๋วเครื่องบินในประเทศลดราคาทันที4%เมื่อใช้จ่ายด้วยบัตรนี้...

KTC Visa Classic เป็นบัตรที่มาพร้อมกับสิทธิพิเศษมากมาย มีประกันอุบัติเหตุระหว่างเดินทางต่างประเทศ วงเงินสูงสุด 1 ล้านบาท เบิกถอนเงินสดได้100%เต็มวงเงินของยอดเงินคงเหลือหรือสูงสุดไม่เกิน 50,000 บาทต่อวัน ได้รับส่วนลดเมื่อซื้อตั๋วเครื่องบินในประเทศ ถึง 4% จากราคาเต็ม ของตั๋วปกติฟรีค่าธรรมเนียมแรกเข้าและรายปีตลอดชีพ

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า คลาสสิก / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

บัตร KTC SNP 2000 Platinum MasterCard ไม่พลาดการสะสมคะแนน

บัตร KTC SNP 2000 Platinum MasterCard ไม่พลาดการสะสมคะแนน. บัตรนี้ยังคงให้คุณสะสมเหมือนเคยค่ะ เพียงแค่การใช้จ่าย 25 บาท ก็ได้แล้ว 1 คะแนน KTC Forever เพื่อแลกสินค้าหรือบริการ ณ ร้านค้าที่ร่วมรายการ ซึ่งคะแนนสะสมไม่มีวันหมดอายุด้วยค่ะ และยิ่งไปกว่านั้นฟรี! ค่าธรรมเนียมแรกเข้าและรายปีตลอดชีพนะคะ. เอารถเข้าศูนย์ก็ได้ส่วนลด ซื้ออะไรได้หมด มีสะสมคะแนนค่ะ

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

All (บัตรเครดิต)

สิทธิพิเศษจากนิสสันผ่านบัตร KTC SNP 2000 Platinum MasterCard

บัตร KTC SNP 2000 Platinum MasterCardสำหรับผู้ใช้บริการนิสสันครับ เชิญรับสิทธิพิเศษ เป็นส่วนลด 15% ค่าแรง ที่ศูนย์บริการ SNP2000 ทุกสาขา และส่วนลด 10% ค่าแรงและค่าอะไหล่ สำหรับการซ่อมสีและตัวถังรถ. นอกจากนี้ยังมีรถบริการเคลื่อนที่ฉุกเฉินทั่วกรุงเทพฯและปริมณฑล วันจันทร์-วันเสาร์ เวลา 09:00-17:00 น. (ยกเว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์) ด้วยครับ. คนรักรถนิสสัน มีบัตรนี้ใช้กันหรือยังครับ.

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),ประกันภัยทรัพย์สิน

บัตร KTC SNP 2000 Platinum MasterCard ว้าว!มีประกันสินค้าด้วย

เป็นใครก็ต้องร้องว้าว! เมื่อรู้ว่าบัตร KTC SNP 2000 Platinum MasterCard มีประกันการซื้อสินค้าออนไลน์ให้ด้วยจ้า. เอาใจคนรุ่นใหม่จริงๆ ที่ให้สิทธิคุ้มครองการซื้อสินค้าออนไลน์ผ่านบัตรฯกรณี ไม่จัดส่งสินค้า และ / หรือการจัดส่งสินค้าไม่ถูกต้องและไม่ครบถ้วน ด้วยวงเงินประกันสูงสุดถึง 200 ดอลล่าห์สหรัฐ. เอาใจขนาดนี้ก็ร้องว้าว! เลยสิคะ.

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

ไปช้อปปิ้งกับบัตร KTC SSC Platinum MasterCard

ไปช้อปปิ้งกับบัตร KTC SSC Platinum MasterCard กันค่ะ. เพื่อนๆชอบไปเที่ยวและช้อปปิ้งที่ประเทศเหล่านี้มัั้ยคะ ใกล้ๆบ้านเรานี่ล่ะค่ะ ฮ่องกง สิงคโปร์ มาเลเซีย และอินโดนีเซีย เมื่อเพื่อนๆไปเที่ยวและมีค่าใช้จ่ายที่นั่น รู้มั้ยคะว่าบัตรนี้ให้เพื่อนๆผ่อนชำระการใช้จ่ายเหล่านั้นได้ด้วยอัตราดอกเบี้ยพิเศษ 0.69% เองนะคะ. เที่ยวเพลิน ช้อปสนุกกันไปเลยค่ะ

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (ประกัน)

บัตร KTC SNP 2000 Platinum MasterCard ดี๊ดี สมัครฟรี มีประกันให้ด้วย

บัตร KTC SNP 2000 Platinum MasterCard ดี๊ดี สมัครฟรี มีประกันให้ด้วยนะคะ. นั่นคือ ประกันอุบัติเหตุ ด้วยวงเงินสูงสุด 300,000 บาท นาน 90 วันนับจากวันที่เราเปิดใช้บริการบัตรฯค่ะ ไม่ต้องเสียเงินด้วยนะคะ และยังได้รับประกันอุบัติเหตุการเดินทางทั้งในและต่างประเทศ ด้วยวงเงินประกันสูงสุด 8,000,000 บาท กับวงเงินชดเชยสูงสุด 40,000 บาท/ครั้ง หากกระเป๋าเดินทางสูญเสียหรือสูญหายอีกด้วย. ดีจริงอย่างที่บอกใช่มั้ยคะ.

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต วีซ่า

บัตร KTC Visa Platinum ได้วงเงินเท่าไหร่กันคะ

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

ธนาคารดิจิทัล,All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

บัตรกดเงินสด KTC PROUD เบิกถอนเงินสดออนไลน์แบบแบ่งชำระรายเดือนผ่านแอป KTC Mobileได้ แบบนี้มีข้อดียังไง?

บัตรกดเงินสดพร้อมใช้ KTC PROUD / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

อยากหาบัตรเครดิตที่ี่สามารถผ่อนค่าซ่อมรถ หรือค่าซื้ออะไหล่รถได้

บัตรเครดิต เคทีซี ธนบุรี ออโต้ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด / บัตรกรุงไทย

All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ),All (การวางแผนการเงืน)

บัตร ktc proud ดอกเบี้ยแพงไหมครับ

บัตรกดเงินสดพร้อมใช้ KTC PROUD / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

KTC FLEXI คือ อะไรครับ ของบัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม?

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

บัตรเดบิต

ข้อความยืนยันส่วนตัว หรือ PAM คืออะไร และเราควรทำยังไง ถ้าข้อความยืนยันส่วนตัวนี้ ไม่ถูกต้อง

บัตรเดบิตKrungthai Verified by Visa / บัตรกรุงไทย

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

มีใครเคยหยุดจ่ายบัตรเครดิต แล้วรอให้มาเสนอส่วนลดกันบ้างครับ

All (อี วอลเล็ต)

แอป Dolfin Wallet ผูกบัตรอะไรได้บ้าง?

Dolfin / เซ็นทรัล เจดี มันนี่

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (เกษียณอายุ),เงินบำนาญ

ข้าราชการรับเงินบำนาญสามารถทำบัตรเครดิตได้มั้ยคะ

แต้มบัตรเครดิตกี่บาทต่อ 1 คะแนน

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

ฉันอยากทราบเรื่องของการโดนระงับบัตรเครดิตค่ะ

รายได้ขั้นต่ำของการสมัครบัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน)

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด โปรฯเรื่องกิน ฟินหนัก

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,ประกันการเดินทาง

บัตรเครดิต กสิกรไทย มาสเตอร์การ์ด แพลทินั่ม ทำให้ ประกันอุบัติเหตุ

บัตรเครดิต กสิกรไทย มาสเตอร์การ์ด แพลทินั่ม

บัตรเครดิต สำหรับเติมน้ำมัน,บัตรเครดิต ได้เงินคืน,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ มีสิ เติมน้ำมันให้ตังค์คืน

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ ฟรี!หลายค่าธรรมเนียม

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้

บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,บัตรเครดิต วีซ่า

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า ซิกเนเจอร์ อร่อย ชิลล์ จิบชายามบ่าย

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า ซิกเนเจอร์

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิต เคทีซี ราชวิทยาลัยแพทย์ออร์โธปิดิกส์แห่งประเทศไทย แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด ใช้ต่างประเทศก็ได้

บัตรเครดิต เคทีซี ราชวิทยลัยแพทย์ออร์โธปิดิกส์แห่งประเทศไทย แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี