Forum
แก้ไขล่าสุด: 

บัตรกดเงินสดนี้สมัครได้ที่ไหนคะ

สามีของฉันบอกว่าให้ไปสมัครใช้บริการของบัตรโฮมโปรเฟิร์สช้อยส์ เพื่อที่จะสามารถอำนวยความสะดวกให้กับการใช้บริการที่ห้างโฮมโปร ในการซื้อของหรือสินค้ามาตกแต่งบ้านจะช่วยให้ประหยัดค่าใช้จ่ายและได้รับโปรโมชั่นและส่วนลดต่างๆด้วย ฉันเป็นคนที่ซื้อของเข้าบ้านก็เลยเดือดร้อนสิคะว่าจะไปสมัครใช้บริการของบัตรโฮมโปรเฟิร์สช้อยส์ได้จากที่ไหน ช่วยบอกได้ไหมคะ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Gogol

ไม่จำเป็นต้องเดินทางไปถึงธนาคารกรุงศรีหรอครับ ตอนที่เดินทางไปที่โฮมโปรก็สามารถทำการสมัครใช้บริการของบัตรกดเงินสดนี้ได้ที่เคาน์เตอร์ประชาสัมพันธ์ได้เลยครับ อาจจะไปครั้งนึงก่อนเพื่อสอบถามเกี่ยวกับเอกสารที่จะต้องนำมาในการสมัครใช้บริการว่ามีอะไรบ้าง และในครั้งต่อไปที่เดินทางมาซื้อของก็สามารถสมัครใช้บริการได้แล้วครับ

2020.08.06 19:9

แนน

หรือว่าเดี๋ยวนี้สามารถสมัครใช้บริการผ่านช่องทางออนไลน์ได้แล้วนะคะ ยื่นเอกสารหรือข้อมูลก็ไม่มากเพียงแค่ ต้องมีรายได้ตั้งแต่ 10000 บาทขึ้นไป ถึงจะสามารถสมัครใช้งานได้ แต่สำหรับคนที่เป็นเจ้าของกิจการต้องมีเงินหมุนเวียนในธนาคาร 54,000 บาทต่อเดือนเลยนะคะ แค่นี้ก็สมัครเอาไว้ใช้จ่ายเพื่อซื้อของมาตกแต่งบ้านได้แล้วค่ะ

2020.11.22 14:10

ณรงค์พล

สมัครแล้วใช้บริการได้เลยเหรอครับ ไม่น่าจะใช้นะครับ เพราะว่าบัตรกดเงินสด ต้องรออนุมัติอย่างน้อย 5วันไม่ใช่เหรอครับ ถ้าเป็นแบบที่คุณบอกสมัครแล้วใช้งานได้ทันทีเลยแบบนี้ก็ดีสิครับ ตอนนี้เดือดร้อนต้องการเงินสักก้อนด่วนด้วยครับ เราว่าถ้าให้ดีเราไปสมัครบัตรกดเงินสดใบนี้ที่ธนาคารดีกว่าครับ เพราะว่ารู้สึกมั่นใจกว่าครับ

2020.12.16 15:9

แมงมุม

ไม่ทราบว่าตอนนี้จขกทสมัครได้รึยังคะ ??? เราอยากจะมาอัพเดทเกี่ยวกับโปรโมชั่นของบัตรตัวนี้ให้ฟังนะคะ เพราะเราเองก็ใช้อยู่เหมือนกัน ช่วงนี้ถ้าใช้บัตรนี้ซื้อของตั้งแต่ 30,000 บาท ขึ้นไป เค้าจะมีคูปองส่วนลดให้อีก 600 บาทนะคะ ไว้ให้ใช้ในคราวถัดไป และบัตรนี้เราชอบตรงที่ว่ามีให้เราเลือกผ่อนได้ว่าเราจะผ่อนกี่เดือน สูงสุดได้ตั้ง 36 เดือนเลยนะ

2021.02.25 0:38

ธีรภัทร์

ซื้อสินค้าผ่านบัตรแล้วได้คูปองเอาไว้เป็นส่วนลดอีก 600 บาท ฟังดูแล้วตอนแรกๆผมก็ว่าได้เยอะนะครับ ถ้าว่าดูที่ตัวเลขแล้วอะค่อนข้างมากเลยนะ แล้วเราสามารถใช้คูปอง 600 บาทได้ยังไงอะครับ เขามีการกำหนดมั้ยว่าเราต้องซื้อของเท่าไหร่ แล้วสามารถใช้คูปองตัวนี้ได้น่ะครับ แล้วสินค้าทุกอย่างสามารถใช้คูปองตัวนี้หมดเลยมั้ยอะครับ

2021.12.16 14:41

ธีรภัทร์

ซื้อสินค้าผ่านบัตรแล้วได้คูปองเอาไว้เป็นส่วนลดอีก 600 บาท ฟังดูแล้วตอนแรกๆผมก็ว่าได้เยอะนะครับ ถ้าว่าดูที่ตัวเลขแล้วอะค่อนข้างมากเลยนะ แล้วเราสามารถใช้คูปอง 600 บาทได้ยังไงอะครับ เขามีการกำหนดมั้ยว่าเราต้องซื้อของเท่าไหร่ แล้วสามารถใช้คูปองตัวนี้ได้น่ะครับ แล้วสินค้าทุกอย่างสามารถใช้คูปองตัวนี้หมดเลยมั้ยอะครับ

2021.12.16 14:41

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรกดเงินสด

บัตรโฮมโปรเฟิร์สช้อยส์เอาไปใช้ที่อื่นได้ไหมคะ

บัตรโฮมโปร เฟิร์สช้อยส์ / กรุงศรีเฟิร์สช้อยส์

บัตรนี้ถอนเงินสดได้ไหมคะ

บัตรโฮมโปร เฟิร์สช้อยส์ / กรุงศรีเฟิร์สช้อยส์

All (บัตรเครดิต)

อยากสมัครใช้บริการมีคุณสมบัติอะไรบ้างคะ

บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ),เจ้าของธุรกิจ,All (การทำธุรกิจ),การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน)

เป็นเจ้าของกิจการสมัครใช้ได้ไหมครับ

All (บัตรเครดิต)

สมัครบัตรโฮมโปร เฟิร์สช้อยส์ไปแต่บัตรยังไม่มา

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,All (บัตรเครดิต)

สมัครบัตร โฮมโปร เฟิร์สช้อย ไม่ได้อนุมัติ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (การลงทุน),All (การวางแผนการเงืน)

สินทรัพย์ต่างกันอย่างไรกับคำว่าทรัพย์สิน?

สินเชื่อรถ

กรุงศรี คาร์ ฟอร์ แคช ดีกว่าและได้วงเงินมากกว่าสินเชื่อรถยนต์ที่อื่นไหม

กรุงศรี คาร์ ฟอร์ แคช / บัตรกรุงศรีอยุธยา

บัตรกดเงินสด K-Express Cash มีวิธีคิดดอกเบี้ยอย่างไร เป็นแบบคำนวณตามวันที่ใช้จริงมั้ย หรือจะคิดแพงกว่านี้?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรกดเงินสด K-Express Cash ให้ชำระขั้นต่ำ 5% ซึ่งไม่น้อยกว่า 500 บาท แต่ถ้าจ่ายแค่นี้ ต่อไปมีปัญหาแน่

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

หากได้รับอนุมัติวงเงินจากบัตรกดเงินสด Speedy Cash 150,000 บาท รับดอกเบี้ย 0% 3 รอบบัญชี มีบัตรอื่นได้นานกว่ามั้ย?

บัตรกดเงินสด Speedy Cash (สินเชื่อหมุนเวียนสปีดี้แคช) / ธนาคารไทยพาณิชย์

บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

จะเพิ่มวงเงิน A money ได้เมื่อไหร่คะ

บัตรกดเงินสด A money / Amoney

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

All (สินเชื่อ)

UOB i-Cash แม่ค้าอย่างเราก็กู้ได้

UOB i-Cash

All (สินเชื่อ)

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plus การขอสินเชื่อเพื่อชำระหนี้

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plus

All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ),All (หนี้สิน)

สินเชื่อบุคคลธนาคารเกียรตินาคิน มีค่าทวงต่องวด

สินเชื่อบุคคลธนาคารเกียรตินาคิน

AEON สินเชื่อยัวร์แคช ทำไมไม่เหมือนกัน

AEON สินเชื่อยัวร์แคชวงเงินตอนนี้ 15,000 ค่ะ หมื่นห้ามา 3 ปีแล้วคะยังไม่เคยได้ปรับเพิ่มวงเงินเลยค่ะแต่เพื่อนที่ทำงานทำAEON สินเชื่อยัวร์แคชมา 2ปี วงเงิน 10,000 ได้ปรับแล้วค่ะ เป็น 40,000 บาทเพราะเวลาส่งก็ส่งเมืนกันเดือนละ 1000 ไม่เคยส่งล่าช้าและโดนเรียกปรับเลย เอาอมาตรฐานอะไรมาตัดสินเหรอว่าคนไหนเพิ่มได้เพิ่มไม่ได้

AEON สินเชื่อยัวร์แคช

All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ)

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus อัตราดอกเบี้ยไม่แพง

ตอนแรกคิดนะว่าสินเชื่อตัวนี้ต้องมีอัตราดอกเบี้ยที่แพงแน่ๆ เพราะคนที่ขอได้ต้องมีเงินเดือนไม่น้อยกว่าสามหมื่น แต่พอเราได้ไปขอKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusด้วยตัวเองแลเวเราสอบถามเรื่องอัตราดอกเบี้ย กลับตรงข้ามที่เราคิดเลยKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusเขาคิดอัตราดอกเบี้ยMRR = 6.870% ต่อปี ซึ้งเราว่ามันน้อยมากกับเงินที่เราได้แล้วเอาไปทำกำไรต่อ

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus

สินเชื่อระหว่างบุคคล

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย แค่มีเงิน7พันก็ขอได้

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี