Forum
แก้ไขล่าสุด: 

ขอเป็นเงินสดเข้าบัญชีได้ไหมครับ

สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิตมีบริการนี้ไหมครับ ผมไม่อยากกดเงินสดออกมาครับ แต่อยากได้เงินเข้าบัญชีมากกว่า เพราะยังไงผมก็ต้องเอาเงินที่กดมาเข้าบัญชีอยู่แล้ว และไม่อยากกดเงินสดออกมา เพราะว่าเป็นเงินค่อนข้างเยอะ อยากทราบว่า เราสามารถทำได้ไหมครับ ให้เงินสดเข้ามาในบัญชีเราเลยโดยตรงครับ และต้องทำยังไงบ้างครับ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Vihaan

สามารถทำได้ครับ สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิตมีบริการ เงินสดโทรสั่งได้ และ เงินสดออนไลน์ วึ่งบริการนี้เป็นบริการโทรสั่งเงินเพื่อให้เงินเข้าบัญชีครับ บริการนี้เงินจะเข้าบัญชีเราภายใน 1 วัน และเราสามารถแบ่งผ่อนจ่ายตามที่เราสะดวกเลยครับ นานที่สุดได้ 48 เดือน หรือว่าเราสามารถขอเปลี่ยนวงเงินที่เหลือเป็นเงินสดเข้าบัญชีได้ครับ ติดต่อกับทาง call center หรือในแอปได้เลยครับ

2020.08.16 16:5

แทก

ทำให้สะดวกสบายเราไม่ต้องไปคอยกดเงินสดออกมาใช้ โดยที่เราไม่ต้องเดินทางไปยังตู้ atm นั้นเอง แต่สามารถที่จะโทรสั่งให้เงินเข้าบัญชีได้ทำการทำธุรกรรมการเงินผ่าน internet banking ของธนาคารของเราได้ด้วย การใช้เงินเดี๋ยวนี้สะดวกสบายมากเลยนะครับ นั่งอยู่กับที่ก็สามารถเป็นหนี้หรือว่าโอนเงินและรับเงินได้แล้วสะดวกจริงๆเลยเดี๋ยวนี้

2020.11.18 14:20

เจน

อันนี้ก็ทำได้นะคะ เดี๋ยวนี้มีบริการให้เราโทรไปสั่งให้มีการโอนเงินเข้าบัญชีธนาคารได้ด้วย ก็บางครั้งเราอาจจะสะดวกที่จะใช้เงินจากบัญชีของเราเองโดยการโอนเข้าจากบัตรกดเงินสด ก็สามารถทำได้ หรือว่าเราจะเดินทางไปทำรายการที่ตู้ atm ด้วยตัวเองก็ได้ด้วย แล้วอย่าลืมว่าเดี๋ยวนี้มีบริการอินเตอร์เน็ตแบงค์กิ้งที่จะช่วยให้สามารถผูกบัตร ได้อีกต่างหาก

2020.12.20 14:58

#ต้าวอ้วน

แล้วถ้าเราไม่ต้องใช้บริการโทรไปบอกทีหลังแบบนั้นตอนที่เราไปสมัครบัตรกดเงินสดเลยเราสามารถแจ้งกับทางธนาคารว่าให้โอนเงินเข้าบัญชีเลยได้หรือเปล่า หรือว่ายังไงครับ? @เจน หรือว่าเราต้องรอให้สินเชื่อได้รับการอนุมัติแล้วพอเราต้องการไปกดเงินสดค่อยโทรแจ้งว่าเราอยากให้โอนเข้าธนาคารแทน เพราะถ้าโอนเข้าธนาคารก็สะดวกครับสามารถไปกดเงินได้สะดวกกว่า

2021.02.16 6:0

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิตโกลด์,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง

บัตร Citi Royal Orchid Plus Preferred Card บัตรของคนชอบสะสมไมล์

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป

ป้าล่ะชอบจริงๆ Citi Makro Platinum Rewards Card โดยเฉพาะคนที่ขายของชำแบบป้า

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตร Citi Royal Orchid Plus Select Card บัตรที่ทำให้การสะสมไมล์ เป็นเรื่องง่ายสำหรับคุณ

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต)

บัตร Citi Royal Orchid Plus Preferred Card บริการดีๆ ที่มีระหว่างเดินทาง

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

ถ้าอยากเข้า Miracle Lounge บัตร ช่วยได้ Citibank Premier Card

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

กดเงินสดบ่อยต้องใช้บัตรนี้ บัตร Citi Simplicity Card

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ / ธนาคารซิตี้แบงก์

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

สินเชื่อเพื่อธุรกิจ SME,สินเชื่อเพื่อธุรกิจ,All (สินเชื่อ),เจ้าของธุรกิจ,All (การทำธุรกิจ)

เอกสารที่ใช้ประกอบการพิจารณาวงเงินสำหรับเจ้าของธุรกิจ

สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,บัตรเดบิต,All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

เบิกเงินต่อวันได้ไม่เกินเท่าไหร่

สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (ธนาคาร)

กรณีอยากจะออกบัตรใหม่หรือบัตรชำรุดมีค่าบริการไหม

บัตรกดเงินสด

หากว่าทำบัตรบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิตหายหรือทำบัตรชำรุดจนต้องทำใหม่มีค่าทำบัตรใหม่ด้วยมั้ย กี่บาท?

บางคนสมัครบัตรเครดิตหรือบัตรกดเงินสดแล้วไม่ผ่าน กังวลว่าบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต จะอนุมัติยากมั้ย?

บัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต ให้วงเงินอนุมัติสูงสุดเป็นกี่เท่าของเงินเดือนและต้องดูอะไรเป็นพิเศษมั้ย?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

สินเชื่อเพื่อการศึกษา

ขอคำแนะนำเรื่องกู้เงินเพื่อเรียนต่อค่ะ

สินเชื่อรถ

กรุงศรี คาร์ ฟอร์ แคช ดีกว่าและได้วงเงินมากกว่าสินเชื่อรถยนต์ที่อื่นไหม

กรุงศรี คาร์ ฟอร์ แคช / บัตรกรุงศรีอยุธยา

All (บัตรเครดิต),สินเชื่อรถ

อยากซื้อรถใหม่แต่เคยติดประวัติแบล็คลิสต์ครับ จะซื้อได้ไหมครับ

ตัวช่วยชำระหนี้,ปลดหนี้,All (หนี้สิน)

หลังจากปรับโครงสร้างหนี้ จะเสียเครดิตบูโรมั้ย

All (การลงทุน),All (การวางแผนการเงืน)

สินทรัพย์ต่างกันอย่างไรกับคำว่าทรัพย์สิน?

ถอนเงินผ่านตู้ ATM อื่นล่ะครับ

บัตรกดเงินสด A money / Amoney

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

สินเชื่อระหว่างบุคคล

สินเชื่อบุคคลซิตี้ กู้ารขอไม่เหมือนเมื่อก่อน

สินเชื่อบุคคลซิตี้

All (สินเชื่อ)

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plus การขอสินเชื่อเพื่อชำระหนี้

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plus

All (ธนาคาร),สินเชื่อไม่มีหลักทรัพย์ค้ำประกัน,All (สินเชื่อ)

SCB สินเชื่อส่วนบุคคล Your Loan ขอสบายไม่ต้องง้อคนค้ำ

SCB สินเชื่อส่วนบุคคล Your Loan

สินเชื่อบัวหลวงสุขใจ อย่าผิดนัดวันจ่ายเด็ดขาด

สินเชื่อบัวหลวงสุขใจ

UOB i-Cash แม่ค้าอย่างเราก็กู้ได้

UOB i-Cash

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus ดอกเบี้ยแบบลดต้นลดดอก

ตอนแรกเราไม่สนใจหลอกKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus เพราะ รายละเอียดหรือข้อกำหนดเยอะมากโดยเฉพาะเรื่องฐานเงินเดือน แต่ที่เราตัดสินใจทำKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusก็เพราะว่า วิธีการคิดดอกเบี้ย อัตราดอกเบี้ยแบบลดต้นลดดอกนี่แหละที่เราชอบและว่าน่าสนใจดี เพี่ะเงินเดือนและรายได้อื่นๆของเรามีไม่เท่ากันในแต่ละเดือนการลดต้นลดดอกได้ช่วยเราบริการเงินได้ดีครับ

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี