ถ้าจะทำ ประกันชีวิตของ เมืองไทย พรีเมียร์ เลกาซี่ ทั้งแบบ99/5หรือ 99/10 จำเป็นที่เราจะต้องไปตรวจสุขภาพไหม

ขอเข้าเรื่องเลยนะครับ สนใจ ทำ ประกันชีวิตของ เมืองไทย พรีเมียร์ เลกาซี่ ทั้งแบบ99/5หรือ 99/10 ครับ อะไรก็ได้สองตัวนี้ครับ ที่ทำเพราะเกี่ยวข้องกับาษีครับ คิดว่าเป็นตัวเลือกที่ดีที่จะช่วยเรื่องนี้ได้ครับ เพราะได้รับการลดหย่อน ไปเป็นแสนเลยครับ แต่ที่ผมสงสัยคือถ้าจะทำ ประกันชีวิตของ เมืองไทย พรีเมียร์ เลกาซี่ ทั้งแบบ99/5หรือ 99/10 จำเป็นไหมที่จะต้องตรวจสุขภาพของเรา

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

• user image

ซันเดย์

ต้องตรวจทั้ง 99/5 แล้วก็ 99/10 เลยครับ แต่ว่าจะได้รับการตรวจหรือไม่มันอยู่ที่ข้อมูลสุขภาพที่เรากรอกลงไปในแบบฟอร์มครับ แต่คุณจะต้องกรอกข้อมูลที่เป็นจริงลงไปให้หมดนะครับ ไม่เช่นนั้นแล้วอาจจะมีข้อผิดพลาดอะไรเกิดขึ้นในอนาคตก็ได้ หากสุขภาพของคุณปกติดีก็ไม่ต้องรับการตรวจร่างกายหรอกครับผม แต่ย้ำอีกทีนะครับ ต้องกรอกความจริงเท่านั้น

2020.11.22 14:50

Micheal Benson

เพื่อแนะนำตัวเองอย่างถูกต้องฉันชื่อมิสเตอร์ไมเคิลเบนสันเป็นผู้ให้กู้ส่วนตัวฉันให้เงินกู้ขั้นต่ำ 5,000 ยูโรหรือเทียบเท่าในสกุลเงินอื่น ๆ สำหรับเงินกู้จำนวนใด ๆ ในอัตราดอกเบี้ย 3% นี่คือโอกาสทางการเงินสำหรับคุณ ประตูรับเงินกู้ 2021 ของคุณอย่างรวดเร็ว มีผู้คนมากมายที่มองหาโอกาสทางการเงินหรือความช่วยเหลือจากทั่วทุกมุมและใน places และพวกเขายังหาไม่ได้ แต่นี่คือ โอกาสทางการเงินอยู่ใกล้แค่เอื้อมดังนั้นคุณจึงไม่ควรพลาดโอกาสนี้ บริการนี้จัดทำขึ้นสำหรับบุคคล บริษัท นักธุรกิจและสตรีและมีจำนวนเท่าใดก็ได้ที่คุณต้องการสำหรับข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อเราทางอีเมล:MICHEALBENSONLOANAGENCY@GMAIL.COM, ติดต่อ@Michealbensonagency.com แบบฟอร์มการขอสินเชื่อและส่งคืนเยี่ยมชมเว็บไซต์ของเรา: https://michealbensonagency.com/,Whatsapp: +593962046134 ชื่อเต็ม ................. เบอร์โทรส่วนตัว ................ ประเทศ .................. ที่อยู่ ................ สถานะ ............... ปี .............. คุณเคยสมัครมาก่อนหรือไม่ ............. สถานะ .............. จำนวนเงินกู้ที่ต้องการ .................. ระยะเวลากู้ ................ อาชีพ................. รายได้ต่อเดือน ..................... ในการรับรู้รายละเอียดเหล่านี้เราจะส่งข้อตกลงของเราพร้อมกำหนดเวลาการชำระคืนและหากคุณยอมรับข้อกำหนดและเงื่อนไขคุณจะได้รับเงินกู้ของคุณเมื่อได้รับการอนุมัติแล้วทั้งนี้ขึ้นอยู่กับความรุนแรงความเร่งด่วนและความมั่นใจที่เรามีให้กับคุณ ฉันกำลังรอการตอบกลับอย่างรวดเร็วของคุณ ขอแสดงความนับถือ Micheal Benson

2020.11.26 18:51

แทน

จริงๆแล้วตอนที่เราสมัครขอใช้บริการก็จะมีบอก ให้เราตอบคำถามเกี่ยวกับสุขภาพอยู่แล้วนะครับ ถ้าเรามีโรคประจำตัวเนี่ยไม่ค่อยผ่านหรอก แต่ทางที่ดีผมคิดว่าให้ลองไปพูดคุย กับตัวแทนทำประกันก่อนนะครับว่าสามารถสมัครได้ไหมสำหรับคนที่มีโรคประจำตัว เพราะทางบริษัทก็อยากจะให้เรามีอายุยาวๆเพื่อจะผ่อนชำระค่าเบี้ยประกันให้จบก่อน

2020.12.30 16:41

BMC.

อยากหาประกันชีวิตที่ไม่ต้องตรวจสุขภาพอ่ะมีใครช่วยแนะนำได้ไหมคือไม่ใช่ว่าเราเป็นคนสุขภาพไม่ดีนะครับแต่ว่าผมไม่อยากวุ่นวายหรือยุ่งยากกับการตรวจสุขภาพรู้สึกว่ามันเสียเวลามากกว่าทำประกันที่ไม่ต้องตรวจสุขภาพในไหนก็จะทำแค่ประกันชีวิตแล้วแต่ถ้าเป็นการทำประกันสุขภาพแล้วต้องตรวจสุขภาพของจะไม่ติดอะไรเลยนะครับ

2021.01.09 15:15

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

เราอยากจะขอเวนคืนกรมธรรม์ ของ ประกันชีวิตของเมืองไทย พรีเมียร์ เลกาซี่ แบบ 99/10 จะดีไหมคะหรือรอไปก่อน

เมืองไทย พรีเมียร์ เลกาซี่ / เมืองไทยประกันชีวิต

ถ้าจะทำประกันชีวิตของเมืองไทย พรีเมียร์ เลกาซี่ แบบ 99/10 จะถือว่าเป็นการวางแผนที่ดีต่อครอบครัวของเราไหม

เมืองไทย พรีเมียร์ เลกาซี่ / เมืองไทยประกันชีวิต

กำลังคิดว่าจะทำประกันชีวิตของเมืองไทย พรีเมียร์ เลกาซี่ แบบ 99/5 ให้กับพ่อ ตอนนี้ยังจะทันอยู่ไหมครับ

อยากทราบว่าประกันชีวิตของเมืองไทย พรีเมียร์ เลกาซี่ แบบ 99/5จริงๆแล้วมีใครกล้าพอที่จะทำไหม เพราะเบี้ยแพงมาก

ประกันชีวิตของเมืองไทย พรีเมียร์ เลกาซี่ แบบ 99/5 และ 9/10 ต้องรอกี่ปีถึงจะขอเวนคืนกรมธรรม์ได้คุ้มที่สุด

อยากเปลี่ยนเจ้าประกันชีวิตและอยากจะขอเวนคืนกรมธรรม์คืน ต้องทำอย่างไรบ้างถึงจะได้ค่าเบี้ยที่จ่ายคืนมา

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 5 เอ็ทน่าประกันภัย ตอนที่ได้รับการรักษาจากโรคมะเร็งสามารถที่จะเบิกเงินชดเชยได้ไหมครับ

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 5 / เอ็ทน่าประกันภัย

เมื่อเป็นไข้หวัดใหญ่สามารถได้รับการคุ้มครอง จากแผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 6 เอ็ทน่าประกันภัย ไหมค่ะ

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 6 / เอ็ทน่าประกันภัย

อยากทำประกันชีวิตแบบจ่ายเบี้ยระยะสั้น ซื้อของเอไอเอ แบบกำหนดระยะเวลา 5 ปี 10 ปี 15 ปี 20 ปี (ไม่มีเงินปันผล) ดีมั้ย

แบบกำหนดระยะเวลา 5 ปี 10 ปี 15 ปี 20 ปี (ไม่มีเงินปันผล) / เอไอเอประกันชีวิต

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 6 เอ็ทน่าประกันภัย เบี้ยประกันขนาดนี้ให้การคุ้มครองในเรื่องอะไรบ้างค่ะ

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 6 / เอ็ทน่าประกันภัย

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 6 เอ็ทน่าประกันภัย คุ้มครองและช่วยจ่ายเกี่ยวกับการตรวจสุขภาพประจำปีไหมคะ

แบบแผนประกันภัยนี้น่าสนุกอย่างไร

แผนประกันสุขภาพไทยวิวัฒน์ Active Health Gold Package / ประกันภัยไทยวิวัฒน์

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ