Forum
แก้ไขล่าสุด: 

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ ใช้ซื้อสินค้าที่ร้านค้าที่มีสัญลักษณ์ ยูเมะพลัส และ อีซี่ บาย สายช้อปคิดว่าโอเคมั้ย?

ผมว่าหลายคนที่สมัครบัตรกดเงินสดนี่เอาไว้เพื่อซื้อของแบบผ่อนชำระใช่มั้ยครับ ผมเองก็มีบ้างเหมือนกัน นี่ก็ดูบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ไว้อยู่ครับ บอกแต่ว่าใช้ผ่อนชำระสินค้าได้ที่ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ และร้านค้าสมาชิกที่มีสัญลักษณ์ ยูเมะพลัส และ อีซี่ บายทั่วประเทศ โดยรวมแล้ว สายช้อปคิดว่าโอเคมั้ยครับบัตรฯนี้?

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

วารุณี

บัตรกดเงินสดของ ยูเมะพลัส เอาไปผ่อนสินค้า ดีไหมเหรอคะ เราว่านะคะ บัตรกดเงินสดของยูเมะพลัส เขาทำมาเพื่อการนี้เลยคะ เพราะว่าตามห้างนะ มีหลายร้านมากเลยคะ ที่บอกว่าสามารถผ่อนสินค้าของเขาได้ด้วยบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส แถวบ้านเราถ้าเดินตามห้างนะคะ ร้านค้าของแพงๆทุกร้ายเลยคะสามารถที่จะผ่อนสินค้าได้ ช่างเป็นอะไรที่ล่อใจจริงๆเลยคะ

2020.11.25 14:19

Espresso.Yen

คิดว่าโอเคนะถ้าเขามีโปรโมชั่นผ่อนได้ 0% นานๆแล้วไม่ต้องเสียดอกเบี้ย แต่ถ้าว่าให้ผ่อนได้แต่ต้องเสียดอกเบี้ยด้วยอันนี้เราว่าไม่ค่อยน่าสนใจเท่าไหร่นะ ถ้าเป็นอย่างนั้นคุณไปสมัครบัตรเครดิตจะดีกว่านะเพราะว่าบัตรเครดิตเขามีโปรโมชั่นร่วมรายการกับร้านค้าเยอะ ร้านค้าออนไลน์ก็มีโปรโมชั่นด้วย แถมบางครั้งซื้อของครบกี่พันสามารถแลกรับเงินคืนได้อีกต่างหากน่าสนใจกว่าบัตรกดเงินสดเยอะ

2020.12.08 5:23

ขอดาว⭐⭐

ใจเย็นนะคะเจ้าของกระทู้ ตอนนี้สมัครบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์มาแล้วมั้งเนี่ย ถ้าคุณชอบช้อปก็มาถูกทางแล้วล่ะค่ะ😁 เพราะคุณสามารถใช้บัตรกดเงินสดนี้ผ่อนชำระสินค้าได้ที่ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ และร้านค้าสมาชิกที่มีสัญลักษณ์ ยูเมะพลัส และ อีซี่ บายทั่วประเทศ ยังไงก็ค่อยๆซื้อ ค่อยๆผ่อนทีละอย่างนะคะ เดี๋ยวหมุนเงินไม่ทัน

2021.01.08 14:26

มาเต็ม😄😄

มีบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์แค่ใบเดียวใช้ซื้อสินค้ากับร้านค้าที่มีสัญลักษณ์ ยูเมะพลัส และอีซี่ บายแค่นี้คุณก็มีของใช้เต็มบ้านแล้วครับ ผมได้ยินชื่อบัตรยูเมะมานานแล้วเหมือนกันแล้วก็ได้ยินชื่อบัตรอิออนบ่อยๆด้วย ทั้งสองบัตรนี้มีดีที่การผ่อนชำระสินค้าดอกเบี้ยต่ำเหมือนกันใช่มั้ยครับ แล้วมันต่างกันยังไง ใช้บัตรไหนดี?

2021.03.19 16:2

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (ประกัน),All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (การลงทุน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ มีโปรโมชั่น นู่น นี่ นั่น เยอะแยะเลยมั้ย มีใครใช้อยู่บ้าง..ดีหรือเปล่า?

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ (Umay+ Premier) / อีซี่บาย

บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

สมัครบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ ด้วยตนเองที่สาขา จะได้รับบัตรทันทีเมื่อยื่นเอกสารครบ มันคือยังไง?

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ (Umay+ Premier) / อีซี่บาย

บัตรกดเงินสด

เพื่อนอยากบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ เราก็สมัครได้นะ จะสมัครตามเลยดีมั้ย เอาไว้ซื้อของ คุณคิดยังไง?

บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ),All (การป้องกันกัย)

ถ้าทำบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ หายหรือชำรุดแล้วต้องทำบัตรใหม่ คิดค่าบริการหรือค่าธรรมเนียมเท่าไหร่?

คิดว่าสมัครบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ ที่สาขาจะได้รับการอนุมัติเร็วที่สุดเพราะยื่นเอกสารโดยตรง..คิดถูกมั้ย?

คุณสมบัติของผู้สมัครบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส ต้องมีอายุ 20-55 ปี สงสัยว่าทำไมให้สมัครถึงแค่อายุ 55 ปีเอง?

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส (Umay+) / อีซี่บาย

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

การหลอกลวงทางอินเทอร์เน็ต

พวกโฆษณาปล่อยเงินกู้ก็หลอกลวงมากด้วย

บัตรกดเงินสด K-Express Cash มีวิธีคิดดอกเบี้ยอย่างไร เป็นแบบคำนวณตามวันที่ใช้จริงมั้ย หรือจะคิดแพงกว่านี้?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

เอกสารแสดงรายได้คืออะไรคะ

บัตรกดเงินสด A money / Amoney

บัตรกดเงินสด K-Express Cash ใช้กดเงินสดได้ แล้วเอาไปผ่อนชำระสินค้าได้มั้ย มีโปรโมชั่นหรือส่วนลดบ้างหรือเปล่า?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

จะเพิ่มวงเงิน A money ได้เมื่อไหร่คะ

บัตรกดเงินสด A money / Amoney

ถ้าสมัครบัตรกดเงินสดยูเมะพลัสจะรู้มั้ยว่าจะได้วงเงินเป็นกี่เท่าของรายได้ที่เรามี หรือต้องรอผลการอนุมัติเท่านั้น?

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส (Umay+) / อีซี่บาย

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

All (สินเชื่อ)

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ให้ผมได้ทำอะไรแบบที่ตั้งใจไว้จริงๆครับ CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคชเป็น แหล่งเงินทุน ที่เหมาะสมกับชีวิตผม เพื่อเริ่มต้นสิ่งดีๆในทุกๆโอกาส ตอนนี้ผมมีร้านค้าที่สมบูรณืแบบแล้วครับ นี่ถ้าส่งหมดแล้วผมจะขอวงเงินเพิ่มอีกครับ เอามาขยายร้านเพราะส่งง่าย ดอกไม่แพง เจ้าหน้าที่ก็คุยง่าย

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ),All (หนี้สิน)

สินเชื่อบุคคลธนาคารเกียรตินาคิน มีค่าทวงต่องวด

สินเชื่อบุคคลธนาคารเกียรตินาคิน

สินเชื่ออเนกประสงค์ KTC CASH ไม่เข้าใจว่าต้องเสียดอกไหมถ้าขอปิด

สินเชื่ออเนกประสงค์ KTC CASH

สินเชื่อเพื่อการศึกษา,สินเชื่อระหว่างบุคคล

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย ใช้จ่ายเพื่อการศึกษาก็ได้

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

สินเชื่อระหว่างบุคคล

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย แค่มีเงิน7พันก็ขอได้

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

AEON สินเชื่อยัวร์แคช ข้อเพิ่มวงเงินได้แต่ไม่มีเงินเข้า

AEON สินเชื่อยัวร์แคช

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี