Forum
แก้ไขล่าสุด: 

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ มีโปรโมชั่น นู่น นี่ นั่น เยอะแยะเลยมั้ย มีใครใช้อยู่บ้าง..ดีหรือเปล่า?

สมัครบัตรกดเงินสดถึงจะไม่มีของแถมให้แต่ถ้ามีโปรโมชั่นอื่นให้ใช้บ่อยๆมันจะดีมากเลยอะ เราดูบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ มีใครใช้อยู่บ้าง ดีมั้ยคะ? ก็ดูอยู่นะเห็นว่ามีโปรโมชั่น นู่น นี่ นั่น หลายอย่างเหมือนกันแหละ เลยอยากลองสมัครใช้ดูน่ะค่ะ มีใครอยากแนะนำบัตรกดเงินสดอื่นๆที่มีพวกโปรโมชั่นหรือส่วนลดดีๆมั้ยคะ?

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

ไพรวัน

ยังไม่เคยได้ใช้นะคะ แต่สิ้นปีนี้เราก็เล็งๆเอาไว้คะ กะว่าจะซื้อของขวัญปีใหม่ให้พ่อคะ ที่เรามองๆไว้ คือ ไอโฟน 12คะ เราทราบมาว่าช่วงสิ้นปี ถ้าซื้อไอโฟน 12 สามารถผ่อนได้ในอัตราดอกเบี้ยที่ 0.24% เองคะ เราว่าดอกเบี้ยไม่แพงคะ ค่อยจ่ายเดียวก็หมดแล้วคะ แถมบัตรเงินสดตัวนี้ ยังจ่ายแบบลดต้นลดดอกได้ด้วยนะคะ แป๊บเดียวก็จ่ายครบแล้วคะแบบนี้

2020.11.25 15:17

Pattie

ไม่เคยใช้บัตรกดเงินสดเพราะว่าไม่ชอบ เคยเห็นเพื่อนใช้อยู่แล้วเค้าเคยบอกว่าดอกเบี้ยสูงมากกดเงินออกมานิดหน่อยหน่อยก็คิดดอกเบี้ยเป็นรายวัน จ่ายช้านะดอกเบี้ยหนี้เพิ่มทวีคูณและเป็นดินพอกหางหมูเลยตอนนี้ จากกดมาใช้แค่พันเดียวเองนะ ตอนนี้เป็นหนี้ไม่รู้ตั้งกี่พัน เพราะความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เห็นคนอื่นมีก็อยากจะมีบ้างทั้งๆที่ก็ไม่ได้จำเป็น พอเล่ามาแบบนี้เรากลัวเลยไม่กล้าสมัคร

2020.12.08 5:41

ในวันฟ้าหม่น🌨🌧

@Pattie บัตรกดเงินสดแต่ไม่ควรกดเงินสดออกมาครับ อ่านแล้วงงมั้ย ที่จริงก็กดเงินสดได้แหละถ้ามันจำเป็นต้องใช้หรือว่ามีเหตุฉุกเฉินจริงๆ เพราะว่าดอกเบี้ยมันค่อนข้างสูงแล้วถูกคิดดอกเบี้ยเป็นรายวันด้วย น่าเป็นห่วงเพื่อนคุณนะครับ แต่ถ้าสมัครบัตรกดเงินสดมาเพื่อผ่อนชำระสินค้าด้วยอัตราดอกเบี้ยต่ำ อย่างนี้ น่าสนใจอยู่ครับ

2021.01.08 14:39

Taworn %%%

เรื่องโปรโมชั่นหรือส่วนลดของบัตรกดเงินสดแต่ละบัตรก็ต่างกันนะครับ ถ้าอยากรู้จริงๆต้องใช้เวลาไปหาข้อมูลน่ะ ไม่รู้ว่าตอนนี้เจ้าของกระทู้สมัครบัตรกดเงินสดแล้วหรือยัง ใช้ของที่ไหนครับ สมัครบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์อย่างที่ถามมาหรือเปล่า ได้ยินมาว่าพวกโปรโมชั่นของเขาก็ดีอยู่นะ ไว้คุณมารีวิวบัตรที่ใช้อยู่หน่อยนะครับ

2021.03.20 13:28

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรกดเงินสด

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ ใช้ซื้อสินค้าที่ร้านค้าที่มีสัญลักษณ์ ยูเมะพลัส และ อีซี่ บาย สายช้อปคิดว่าโอเคมั้ย?

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ (Umay+ Premier) / อีซี่บาย

บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

สมัครบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ ด้วยตนเองที่สาขา จะได้รับบัตรทันทีเมื่อยื่นเอกสารครบ มันคือยังไง?

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ (Umay+ Premier) / อีซี่บาย

เพื่อนอยากบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ เราก็สมัครได้นะ จะสมัครตามเลยดีมั้ย เอาไว้ซื้อของ คุณคิดยังไง?

บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ),All (การป้องกันกัย)

ถ้าทำบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ หายหรือชำรุดแล้วต้องทำบัตรใหม่ คิดค่าบริการหรือค่าธรรมเนียมเท่าไหร่?

คิดว่าสมัครบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส พรีเมียร์ ที่สาขาจะได้รับการอนุมัติเร็วที่สุดเพราะยื่นเอกสารโดยตรง..คิดถูกมั้ย?

คุณสมบัติของผู้สมัครบัตรกดเงินสดยูเมะพลัส ต้องมีอายุ 20-55 ปี สงสัยว่าทำไมให้สมัครถึงแค่อายุ 55 ปีเอง?

บัตรกดเงินสดยูเมะพลัส (Umay+) / อีซี่บาย

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (หนี้สิน)

เป็นหนี้ถึงขนาดไหนถึงจะโดนยึดทรัพย์?

เอกสารแสดงรายได้คืออะไรคะ

บัตรกดเงินสด A money / Amoney

บัตรกดเงินสด A money ให้วงเงินสินเชื่อเท่าไหร่ และใช้ผ่อนชำระสินค้าด้วยอัตราดอกเบี้ยต่ำเหมือนบัตรอื่นได้มั้ย?

ถอนเงินผ่านตู้ ATM อื่นล่ะครับ

ตัวช่วยชำระหนี้,ปลดหนี้,All (หนี้สิน)

หลังจากปรับโครงสร้างหนี้ จะเสียเครดิตบูโรมั้ย

บัตรกดเงินสด,สินเชื่อเพื่อธุรกิจ

คุณสมบัติของคนที่มีอาชีพค้าขายหรือทำธุรกิจส่วนตัวที่จะสมัครบัตรเซ็นทรัล เดอะวัน เฟิร์สช้อยส์ มีอะไรบ้าง?

บัตรกดเงินสดเซ็นทรัล เดอะวัน เฟิร์สช้อยส์ / กรุงศรีเฟิร์สช้อยส์

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

All (สินเชื่อ)

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ผ่อนน้อยแถมสบายๆ

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ที่เราทำอยู่เป็นสินเชื่อที่ดีนะครับ เพราะว่าสามารถผ่อนน้อยๆได้แถม สบายนานอายุสัญญาสูงสุด 60 เดือน ผมขอCIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ได้สินเชื่อที่อนุมัติมา 30000 บาทครับ ผมขอส่งส่งปีครับเท่ากับว่าผมส่งเดือนละพันต้นๆเองครับ ไม่แพงครับผมว่าถูกกว่าบัตรเครดิตทั่วไปครับ

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

สินเชื่ออเนกประสงค์ KTC CASH ไม่เข้าใจว่าต้องเสียดอกไหมถ้าขอปิด

สินเชื่ออเนกประสงค์ KTC CASH

บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

AEON สินเชื่อยัวร์แคช

ถือบัตรยัวแคช มา5ปี ไม่เคยเพิ่มให้แบบอัตโนมัติ เคยยื่นเอกสารขอเพิ่มก้อไม่เพิ่ม จนเมื่อไม่กี่วันมานี้ ได้รับข้อความว่าจะเพิ่มยอดเงินให้ ก็แปลกใจว่าไม่ได้ไปขอเิ่มอะไร เลยไปที่สำนักงานสอบถามเจ้าหน้าทีเจ้าหน้าที่ก็ยังให้คำตอบไม่ได้ว่าข้อความมาจากไหนเรื่องจริงๆหรือป่าวแบบนี้ก็เสียเวลาเปล่าสิเราต้องเิดนทางเขาไปในเมืองฟรีๆ

AEON สินเชื่อยัวร์แคช

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus ดอกเบี้ยแบบลดต้นลดดอก

ตอนแรกเราไม่สนใจหลอกKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus เพราะ รายละเอียดหรือข้อกำหนดเยอะมากโดยเฉพาะเรื่องฐานเงินเดือน แต่ที่เราตัดสินใจทำKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusก็เพราะว่า วิธีการคิดดอกเบี้ย อัตราดอกเบี้ยแบบลดต้นลดดอกนี่แหละที่เราชอบและว่าน่าสนใจดี เพี่ะเงินเดือนและรายได้อื่นๆของเรามีไม่เท่ากันในแต่ละเดือนการลดต้นลดดอกได้ช่วยเราบริการเงินได้ดีครับ

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus

สินเชื่อบัวหลวงสุขใจ อย่าผิดนัดวันจ่ายเด็ดขาด

สินเชื่อบัวหลวงสุขใจ

สินเชื่อระหว่างบุคคล

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช หลายขั้นตอนกว่าจะได้

ของผมสมัครไปแล้วทางเจ้าหน้าที่ติดต่อมาให้ แมสเซ็นเจอร์ วันที่ จันทร์ที่ผ่านมา ผ่านไปวันนี้หจะครบสัปดาห์แล้วครับ sale โทรมาถามข้อมูลเบื่องต้น แล้วบอกจะส่งให้หัวหน้าแล้ววันที่ มีเจ้าหน้าที่โทรมาถามเรื่องดอกเบี้ยแล้วระยะเวลาการส่ง แล้วบอกจะส่งเรื่องเข้าระบบให้ครับ รอประมาณ 7 วัน ทำไมตรวจสอบนานมากครับ นี่ผมชักลังเลแล้วครับว่าจะได้ไหมครับ

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี