Forum
แก้ไขล่าสุด: 

เงื่อนไขการเปิดบัญชี UOB สแตช

การฝากเงินออมเป็นสิ่งหนึ่งที่เราหลายคนอยากจะสมัครเพราะว่าได้รับดอกเบี้ยจากทางธนาคาร แต่ไม่นานมานี้ผมได้ยินเกี่ยวกับการฝากเงินแบบไม่ประจำเกี่ยวกับ UOBสแตช เราได้รับดอกเบี้ยถึง 0.25 เปอร์เซ็นต์ต่อปี ขึ้นอยู่กับพื้นที่เราฝากไม่ประจำด้วยว่าฝากมากน้อยแค่ไหนแต่มีจุดนึงที่น่าสนใจคือเราไม่จำเป็นต้องมีสมุดคู่ฝากและใช้บริการเป็น internet banking application ในโทรศัพท์ของเราทำให้เราสามารถใช้จ่ายเงินโอนเงินฝากเงินหรือดูการเคลื่อนไหวของเงินได้ง่ายกว่าเลยอยากจะรู้เกี่ยวกับรายละเอียดการสมัครว่ามีข้อกำหนดอะไรบ้าง

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Paan

สำหรับรายละเอียดการสมัคร UOB สแตชก็คือเป็นลูกค้าบุคคลธรรมดาที่มีอายุตั้งแต่ 15 ปีบริบูรณ์ขึ้นไปสามารถมีบัญชีเดียวเท่านั้นจำกัดหนึ่งบัญชีต่อท่านตอนที่เปิดบัญชีขั้นต่ำ 1,000 บาท และจำเป็นต้องเปิดใช้บริการ UOB professional internet banking กับธนาคารเพื่อทำรายการและดูการเคลื่อนไหวของบัญชีตอนนั้นเลย เพื่อให้เราสะดวกในการดูการเคลื่อนไหวของเงินเรา

2019.10.20 11:59

ประภาส

เงื่อนไขการเปิดบัญชี UOB STASH ก็ไม่ยุ่งยากนะแค่มีบัตรประชาชนอย่างเดียวก็สมัครได้แล้ว ดีมากเลยสำหรับการออมเงินให้ดอกเบี้ยดีด้วยบัญชีนี้ แต่เราเองก็ต้องรักษาการเดินบัญชีให้สม่ำเสมอ ไม่อย่างนั้นการออมเงินของเราสะดุดแน่นอนและที่แน่นอนอกว่า ก็คือ ถ้าบัญชีไม่มีการเคลื่อนไหวเกิน 12 เดือนต้องเสียเงินค่าธรรมเนียมรักษาบัญชี 100 บาท/เดือนอีกด้วย

2020.06.06 5:49

ลม

ผมชอบที่เป็นบัญชีที่ไม่ต้องฝากทุกเดือนและจะต้องมียอดเงินฝากเฉลี่ยของเดือนปัจจุบันมากกว่าหรือเท่ากับยอดเงินเฉลี่ยของเดือนที่ผ่านมาจึงจะได้รับดอกเบี้ยโบนัสสำหรับยอดเงินฝากเฉลี่ยของเดือนปัจจุบันกรณียอดเงินฝากเฉลี่ยของเดือนปัจจุบันน้อยกว่ายอดเงินฝากเฉลี่ยของเดือนที่ผ่านมาจะไม่ได้รับดอกเบี้ยโบนัสแต่จะได้รับเพียงดอกเบี้ยปกติดังนั้นเพื่อที่ผมจะได้รับดอกเบี้ยโบนัสผมต้องรักษาเงินคงไว้เท่าเดิมหรือมากกว่าจะทำให้ผมได้รับดอกเบี้ยมากกว่าปกติ

2020.07.04 9:39

ปลาสลิด555

เงื่อนไขก็หลายๆคนก็ตอบกันไปหมดแล้วนะคะ สำหรับเรา เราว่าUOBสแตช น่าสนใจหลายอย่างเลยนะ อย่างเช่น ได้ดอกเบี้ยทุกเดือน ดอกเบี้ย0.25 เปอร์เซ็นต์ต่อปีขึ้นอยู่กับการฝากของเรา มันทำให้เรามีแรงบันดาลใจที่จะต้องฝากเงินให้เยอะขึ้น (อันนี้ดีมากสำหรับคนที่ใช้เงินสุรุ่ยสุร่ายแบบเรา) อีกอย่างดีตรงที่ไม่จำเป็นต้องฝากทุกเดือนด้วย น่าสนใจจะลองไปสมัครดูบ้างเหมือนกัน

2020.07.07 10:14

Music

ผมว่าการเปิดบัญชีเดี๋ยวนี้ค่อนข้างง่าย เอกสารการสมัครและขั้นตอนก็เหมือนๆกัน แต่บัญชีตัวนี้ที่คุณถามถึงผมว่ามันไม่ค่อยเหมาะกับคนที่ต้องการจะออมเงินให้อยู่ออมเงินให้ได้สักเท่าไหร่นะครับ เพราะคุณสมบัติที่ว่าได้ดอกเบี้ยตามการฝากเงิน ฝากเยอะได้เยอะ ฝากน้อยได้น้อย คนที่ออมเงินไม่อยู่ไม่ควรใช้เลยนะ ควรใช้บัญชีที่บังคับการฝากเงินอย่างสม่ำเสมอดีกว่า

2020.08.08 13:2

แตงกวา

เราว่าเป็นบัญชีที่ไม่ค่อยน่าสนใจเท่าไหร่เพราะมีเงื่อนไขที่เราจะต้องฝากเงินเข้าบัญชีต้องมากกว่าเดือนก่อนเพื่อจะได้รับดอกเบี้ยพิเศษอันนี้เราคิดว่ามันเป็นการกดดันสำหรับตัวเราเอง เพราะบางครั้งบางเดือนเราไม่สามารถที่จะมีเงินหรือฝากเงินได้มากกว่าเดือนที่แล้วและ ทำให้เป้าหมายของเราที่อยากจะฝากเงินเพื่อจะได้รับดอกเบี้ยพิเศษก็กลายเป็นดอกเบี้ยปกติ

2020.08.29 1:32

Aoi-waan

จริงค่ะ เราเห็นด้วยกับคุณแตงกวาเลย!! ยิ่งตั้งแต่ช่วงโควิดมาเนี่ยหาเงินยากมากใครจะไปมีเงินฝากเพิ่มขึ้นได้ทุกเดือนล่ะเนี่ย... แต่เห็นด้วยกับการฝากเงินออนไลน์นะคะ เพราะว่ามันค่อนข้างสะดวกดี เราไม่ค่อยไปเปิดบัญชีกับธนาคารหรอกเพราะไม่ค่อยสะดวกในเรื่องของการเดินทาง หลายคนบอกว่าเปิดบัญชีออนไลน์ไม่ดีเพราะไม่มีสมุดบัญชี แต่เราไม่ค่อยซีเรียสนะ มีหรือไม่มีก็ไม่แตกต่างเพราะไม่ค่อยได้อัพสมุด555

2020.09.17 14:7

Nok Noi

เราเห็นว่าเดี๋ยวนี้ถ้ามีเงินที่จะเอาไปฝากกับธนาคารจะได้ดอกเบี้ยน้อยมากมันไม่คุ้มกันเลยสำหรับการเอาไปฝาก ถ้าเราสามารถเอาเงินส่วนนั้นไปทำอย่างอื่นได้จะดีกว่า แต่เมื่อคิดถึงกับสภาพปัจจุบันนี้ที่เกิดโรคระบาดเกิดขึ้นเราก็ว่ายากเหมือนกันที่จะเอาเงินนั้นไปลงทุนทำธุรกิจ แต่ถึงอย่างไรการฝากกับธนาคารก็จะช่วยให้เราได้รับดอกเบี้ยบ้างถึงแม้ว่าเล็กน้อย ที่เราพูดอย่างนี้เพราะว่าตอนนี้เราก็ไม่มีเงินที่จะฝากด้วย ต้องทำการงานงกๆเพื่อมีเงินสำหรับค่าครองชีพในแต่ละวัน

2020.09.26 11:7

SOS

เราไม่เข้าใจว่าทำไมหลายคนชอบเข้ามาถามว่า ถ้าจะเปิดบัญชีนั้นบัญชีนี้แล้วต้องทำยังไง? คือมันไม่น่าถามแล้วอะ การเปิดบัญชีมันคือขั้นตอนการทำธุรกรรมทางการเงินที่ง่ายมากที่สุดแล้วนะ ไม่มียุ่งยากวุ่ยวายอะไรเลย มีแค่ตัวกับหัวใจแล้วพกเงินกับบัตรประชาชนไปธนาคารก็เท่านั้นเอง หรือจะใช้ตัวกับหัวใจเปิดบัญชีแบบออนไลน์ก็ได้เหมือนกัน... -_-

2020.09.29 14:59

นายเอนก

ดอกเบี้ยที่ได้ คือ 0.25 เองเหรอ ครับ อืมมมม มันน้อยจังเลยนะครับ ถ้าฝากสำหรับการใช้งานน่าจะดีกว่านะครับ เอาไว้กินดอกเบี้ย ไม่น่าจะคุ้มเท่าไรครับ UOB เป็นธนาคารที่ ให้งานดีครับ ถ้าเรทำธุรกิจกับต่างประเทศ มันสะดวกมากครับเวลาที่เราจะโอนหรือว่าจะรับเงินจากต่างประเทศเข้ามา มีทางเลือกครับ ที่สามารถใช้ในธุรกิจได้

2021.08.16 6:17

Sittiwat48

ถ้าเจ้าของกระทู้สนใจบัญชี UOB สแตช เพราะไม่จำเป็นต้องมีสมุดคู่ฝากและสามารถใช้บริการ internet banking หรือ mobile application ในโทรศัพท์มือถือของคุณได้ หากเหตุผลที่คุณสนใจจะเปิดบัญชีนี้มีเท่านัี้ ผมขอบอกเลยว่าบัญชีอื่นของธนาคารอื่นๆก็มีเหมือนกันครับ คุณดูเรื่องเงื่อนไขหรือสิทธิประโยชน์ที่คุณจะได้รับดีกว่านะครับ

2021.09.20 6:58

กฤษดา

ฝากแล้วอยากกินดอกเบี้ยเหรอครับ 0.2 % จะพอกินเหรอพี่ แทนที่พี่จะดูบัญ๙ีแบบออมทรัพย์ พี่เปลี่ยนไปเป็นแบบเงินฝากประจำหรือไม่ก็แบบสะสมทรัพย์จะดีกว่าไหมพี่ ผมไม่เคยเจอนะครับคนที่เปิดบัญ๙ีออมทรัพย์เพื่อหวังจะเอาเงินดอกเบี้ยที่จะได้นะครับ เอาตรงๆเลยไม่ไม่คุ้มกับเงินที่เราฝากหลอกเอาไปลงทุนแบบอื่นดีกว่านะ พี่

2022.01.29 7:51

อลิยา

นั้นสิ ดอกเบี้ยที่ได้น้อยมากๆๆๆๆๆ เลยนะคะ เอาเงินที่พี่จะฝากกินดอกเบี้ยไปลงทุนอย่างอื่นดีกว่าไหมคะ หรือว่าเปลี่ยนประเภทบัญชีที่จะฝากก้ได้นะคะ ถ้าพี่ยังสนใจธนาคาร UOB ก็ยังมีอีหลายประเภทบัญชีนะคะ ที่พี่สามารถเลือกเปิดได้ ใจของหนูถ้าจะให้แนะนำ หนูอยากให้พี่เลือกเป็นบัญชีเงินฝากประจำดีกว่าคะดอกเบี้ยได้เยอะกว่าคะ

2022.02.11 15:19

nart++

ชอบๆ มีเมนต์นึงบอกว่าใช้ตัวกับหัวใจไปเปิดบัญชีเงินฝากออนไลน์ก็ได้ละ จะว่าไปมันก็จริงอย่างเขาว่า การเปิดบัญชีเงินฝากธนาคารเดี๋ยวนี้มันไม่ยากอะค่ะ ไปที่ธนาคารก็ไม่ยาก แค่บัตรประจำตัวประชาชนเท่านั้นเอง อ้อ..ต้องมีเงินไปเปิดบัญชีด้วย ไม่อย่างนั้นก็เปิดไม่ได้ค่ะ คนที่เก่งโซเชียลหน่อยก็เปิดบัญชีเงินฝากออนไลน์ได้ง่ายๆเลย

2022.04.28 15:15

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,บัตรเดบิต,การโอนเงินระหว่างประเทศ,All (ธนาคาร)

เปิดบัญชีง่ายๆกับบัญชียูโอบี ออมทรัพย์

บัญชียูโอบี ออมทรัพย์ เมื่อเปิดบัญชีนี้จะได้รับดอกเบี้ยทุกสิ้นเดือนมิถุนายนและธันวาคม และนอกจากนี้ยังมีบริการของทางธนาคารผ่านทางอินเตอร์เน็ตตลอด 24 ชั่วโมงอีกด้วย ขั้นต่ำในการเปิดบัญชีอยู่ที่ 1,000 บาท แค่เพียงมีอายุ 15 ปีบริบูรณ์ขึ้นไปก็สามารถเปิดบัญชีนี้ได้แล้ว หากในระยะเวลา 1 ปี เงินที่ฝากในบัญชีไม่มีการเคลื่อนไหว และเงินที่เหลืออยู่น้อยกว่า 5,000 บาท ทางธนาคารจะคิดค่ารักษาบัญชีเป็นราคา 100 บาทต่อเดือน

บัญชียูโอบี ออมทรัพย์

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต วีซ่า

เป็นผู้หญิงก็ต้องช้อปปิ้ง จะช้อปปิ้งทั้งทีก็ต้องมีบัตรเครดิตคู่ใจอย่าง UOB Preferred Card

บัตรนี้เหมาะสำหรับผู้ที่ชื่นชอบการช้อปปิ้ง คะแนนสะสม ชอบส่วนคืนเงินสด ท่องเที่ยว เดินทาง เพราะมีวงเงินให้ 5เท่าของรายได้ มีระยะปลอดดอกเบี้ยนาน 55วัน ทุกยอดใช้จ่ายผ่านบัตร 15บาทได้คะแนนสะสม 1คะแนน รับเงินคืน 15% เมื่อใช้จ่ายที่ Cafee Amezon , True Coffee ผ่านบัตร UOB preferred มีประกันการเดินทางด้วย.

บัตรเครดิต ยูโอบี พรีเฟอร์ / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

UOB Lady Solitaire บัตรนี้ทำมาเพื่อผู้หญิงจริงๆหรอ

สำหรับสาวๆที่ชอบช้อปปิ้ง บัตรนี้เหมาะกับคุณ เพราะบัตรนี้เข้าใจผู้หญิงอย่างแท้จริง ทั้งในเรื่องสะสมคะแนนเมื่อช้อปผ่านบัตรทั้งในและต่างประเทศ ทั้งในห้างสรรพสินค้า และร้านค้าออนไลน์ รับคะแนนสะสมทุก10บาท อุ่นใจเมื่อท่องเที่ยวเพราะ ให้ความคุ้มครองกระเป๋าเงินในกรณีถูกขโมย สูญหายจากอุบัติเหตุในวงเงิน3,000 บาท.

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์ / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

บัตร UOB Lady Platinum บัตรที่รู้ใจผู้หญิงอย่างแท้จริง

ดิฉันขอแนะนำบัตร UOB Lady Platinum กับเพื่อนๆทุกคนเลยค่ะ เพราะบัตรนี้รู้ใจผู้หญิงอย่างแท้จริง สะสมคะแนนก็แสนง่าย ทุกๆ10 บาท สำหรับหารใช้จ่ายทั้งในและต่างประเทศ ณ ร้านค้าหรือร้านค้าออนไลน์ ในหมวดแฟชั่น, หมวดห้างสรรพสินค้าและหมวดซุปเปอร์/ไฮเปอร์มาร์เก็ต ก็ได้รับ 1 คะแนนแล้ว สะสมคะแนนได้เยอะก็เอาไปแลกเป็นบริการด้านความงามตามใจเราได้อีก รู้ใจผู้หญิงจริงๆค่ะ

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

UOB lady's platinum บัตรที่ทำให้ฉันชอบช๊อปปิ้งมากขึ้น

บัตรนี้สำหรับคุณผู้หญิงเท่านั้นนะคะ ซึ่งตอบโจทย์ได้ดีมากในการช๊อปโดยเฉพาะใน ร้านค้าออนไลน์ ห้างสรรพสินค้าจ่ายทุก 10บาทจะได้ 1คะแนน ช้อปกับ UOB LUXEPAY แบ่งชำระ 0% นาน 6เดือน ไม่ว่าจะเป็น กระเป๋า เสื้อผ้า รองเท้าทั้งในและต่างประเทศ ตั้งแต่ 10,000 -200,000 บาทต่อเซลล์สลิป ใครที่ชอบช๊อปปิ้งสมัครเลยค่ะ.

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

วันนี้ฉันอยากมาแนะนำบัตร UOB YOLO Platinum ที่ฉันเพิ่งได้มาค่ะ

บัตรเครดิต ยูโอบี โยโล่ แพลทินั่ม / ธนาคารยูโอบี

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,All (ธนาคาร),การจัดการงบประมาณ,All (การวางแผนการเงืน)

คุณสมบัติในการสมัครบัญชี มีอะไรบ้าง

บัญชียูโอบี ออมทรัพย์ / ธนาคารยูโอบี

บัญชีออมทรัพย์

บัญชีออมทรัพย์ UOB privilege banking มีสิทธิพิเศษอะไรบ้าง

บัญชียูโอบี ออมทรัพย์ / ธนาคารยูโอบี

สิทธิประโยชน์ของการฝากบัญชีออมทรัพย์ UOB v care คืออะไร

บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,All (ธนาคาร)

มึงสมัครบัญชียูโอบีปลอดภาษีทวีสินมีเงื่อนไขอะไรบ้าง

การโอนเงินระหว่างประเทศ

มีบริการที่ทำให้เราโอนเงินไปประเทศอินโดนีเซียได้ไหมครับ

บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,All (บัตรเครดิต),All (หนี้สิน)

ใช้จ่ายผ่านบัตรไม่ถึง 200,000บาท ทำไงดี

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์ / ธนาคารยูโอบี

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

ดอกเบี้ยสำหรับบัญชีเงินฝาก Youth Savings ตอนนี้คือเท่าไหร่คะ?

บัญชีเงินฝากสำหรับนักเรียน โดยธนาคารออมสิน / ธนาคารออมสิน

มีเงื่อนไขอะไรที่อาจจะทำให้เราถูกปิดบัญชีครับ

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ Kbank / ธนาคารกสิกรไทย

บัญชีออมทรัพย์,All (ธนาคาร)

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์กสิกรถ้าเป็นร้านค้าจะเปิดบัญชีทำยังไงต้องมีเอกสารอะไร

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ Kbank / ธนาคารกสิกรไทย

บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,All (ธนาคาร),ความป่วยไข้

บัญชีออมทรัพย์ UOB secure จ่ายค่ารักษาพยาบาลไหม

บัญชีออมทรัพย์ ยูโอบี ซีเคียวร์ / ธนาคารยูโอบี

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ของธนาคารกสิกรไทย ถอนเงินได้สูงสุดวันละเท่าไหร่คะ?

ธนาคารดิจิทัล,All (ธนาคาร)

Internet Banking กับ Mobil Banking เหมือนกันไหม?

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

ประกันภัยทรัพย์สิน,ประกันชีวิต,All (ประกัน),All (อุบัติเหตุ)

Common Sense By อลิอันซ์

Common Sense By อลิอันซ์ หากเกิดอุบัติเหตุจากเกิดเดินทางหากผู้ที่เอาประกันนั้นมีอายุมากกว่า 16 ขึ้นไปและไม่เกิด 65 ปี จะได้รับความคุ้มครอง 3,000,000 บาท และหากผู้เอาประกันนั้นอายุต่ำกว่า 16 ปีหรือมากกว่า 65 ปีขึ้นไปจะได้รับความคุ้มครอง 1,500,000 บาท และได้รับค่ารักษาในต่างประเทศสูงสุดถึง 2,000,000 บาท

Common Sense By อลิอันซ์

ออมทรัพย์มีระดับ ของธนชาติ

ออมทรัพย์มีระดับ ของธนชาติ เปิดบัญชีขั้นต่ำเพียง 500 บาทเท่านั้นค่ะ และทางธนาคารนั้นจะจ่ายดอกเบี้ยทุกๆเดือนมิถุนายนและธันวาคม นอกจากนี้ยังสามารถฝากถอนได้ทุกวันไม่จำกัดจำนวนครั้ง ถ้าเรายิ่งฝากเงินเยอะเราก็จะได้รับดอกเบี้ยมากเพราะว่าทางธนาคารนั้นจะคิดดอกเบี้ยให้เราทุกๆวัน เมื่อรู้แบบนี้มาเปิดบัญชีนี้เยอะๆนะคะ ของเขาดีจริง

ออมทรัพย์มีระดับ ของธนชาติ

All (บัตรเครดิต),บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,ธนาคารดิจิทัล,All (สินเชื่อ),All (ประกัน),All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (การลงทุน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

บัญชี e-SAVINGS ธนชาติ

บัญชี e-SAVINGS ธนชาติ ได้รับดอกเบี้ยสูงสุดถึง 1.5% และยังสามารถถอนเงินหรือโอนเงินไปยังธนาคารไหนก็ได้ตลอด 24 ชั่วโมง โดยไม่เสียค่าธรรมเนียม เปิดบัญชีขั้นต่ำด้วยเงินเพียง 0 บาทเท่านั้น! มีบริการให้ทำธุรกรรมผ่านแอพด้วยซึ่งแอพนั้นมีชื่อว่า Thanachart Connect โมบายแอพ หรือ Thanachart iNet นอกจากเปิดบัญชีด้วยเงิน 0 บาทแล้วยังสะดวกอีกด้วย

บัญชี e-SAVINGS ธนชาติ

ประกันการเดินทาง

ประกันภัยเดินทาง Silver by AXA อุ่นใจทุกการเดินทาง

ประกันภัยเดินทาง Silver by AXA

ประกันการเดินทาง,ประกันชีวิต,การประกันการเสี่ยงภัยยานพาหนะ,All (ประกัน)

ประกันภัยการเดินทางต่างประเทศ (Travel Delight) รายเที่ยว By กรุงเทพประกันภัย

ประกันภัยการเดินทางต่างประเทศ (Travel Delight) รายเที่ยว By กรุงเทพประกันภัย

บัญชีออมทรัพย์,การจัดการเงิน,All (การวางแผนการเงืน)

บริหารเงินกับบัญชีเงินฝากออมทรัพย์ Citibank

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ Citibank เมื่อสมัครบัญชีนี้สามารถเปิดบัญชีเงินบาทเป็นสกุลเงินได้หลากหลายถึง 9 สกุลเงินเลยทีเดียว และดอกเบี้ยนั้นคำนวณดอกเบี้ยของยอดเงินฝากคงเหลือในบัญชีเป็นรายวัน และนอกจากนี้ค่าธรรมเนียมในการถอนเงินสดจากตู้ ไม่ว่าจะธนาคารไหนก็ยังฟรีอีกด้วยทั้งในและนอกประเทศ เมื่อใช้ citicard ก็รับฟรีค่าธรรมเนียมรายปีไปเลย

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ citibank

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี