Forum
แก้ไขล่าสุด: 

บัญชีออมทรัพย์ UOB secure จ่ายค่ารักษาพยาบาลไหม

ผมเป็นคนหนึ่งที่ใช้บริการของบัญชีออมทรัพย์ UOB secure และทางธนาคารบัญชีออมทรัพย์นี้อธิบายว่าจะได้รับการคุ้มครองอุบัติเหตุ 2 ล้านบาทหรือ 20 เท่าของเงินฝากสำหรับผู้ขับขี่และโดยสารรถจักรยานยนต์ แต่ทำไมถึงบอกว่าไม่รวมค่ารักษาพยาบาล เมื่อเกิดอุบัติเหตุขึ้นกับเราผมไม่เข้าใจเกี่ยวกับสิ่งที่ธนาคารเราไม่มีใครช่วยบอกได้ไหมครับ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Wonnapa

ขอบคุณครับสำหรับคำถาม แน่นอนครับว่ามีการรับประกันอุบัติเหตุสูงสุดถึง 2 ล้านหรือ 20 เท่าของเงินฝากแต่การรับประกันของบัญชีออมทรัพย์ UOB secure จะคุ้มครองก็ต่อเมื่อเราสูญเสียอวัยวะจากอุบัติเหตุทางมอเตอร์ไซค์ก็คือสูญเสียแบบถาวรนะครับรับประกันอุบัติเหตุเมื่อเราตายหรือเมื่อเราสูญเสียอวัยวะแบบถาวรเท่านั้นซึ่งเหตุการณ์เหล่านี้เป็นเหตุการณ์ร้ายแรงถึงจะรับประกันแต่ถ้าเกิดอุบัติเหตุเล็กน้อยจ่ายเองครับ

2019.11.18 21:46

ศักดิ์ทิพย์

ไม่เคยได้ยินเลยคะว่า บัญชีออมทรัพย์ UOB secure จะจ่ายค่ารักษาพยาบาลด้วยนะคะ เท่าที่ทราบมาแล้วก็เท่าที่เข้าใจนะคะ บัญชีออมทรัพย์ UOB secure เขาคุ้มครองกรณีใหญ่ๆจริงๆเท่านั้นนะคะ เจ็บป่วยธรรมดา หรืออุบัติเหตุเล็กๆน้อยๆบัญชีออมทรัพย์ UOB secure ไม่คุ้มครองแล้วก็ไม่ได้จ่ายให้ด้วยนะคะ แต่วงเงินที่เขาคุ้มครองสูงเลยนะคะ

2020.06.24 7:38

นคร

ผมคิดว่าเป็นเงื่อนไขของธนาคารที่ทำกับบริษัทประกันครับแต่ส่วนมากผมเห็นว่าการได้รับความคุ้มครองอุบัติเหตุจากธนาคารที่ให้กับลูกค้าเป็น Optionที่ทำการตลาดเพื่อให้ลูกค้าได้รับความพึงพอใจและเข้ามาฝากเงินเยอะๆเพื่อจะได้รับความคุ้มครองที่สูงโดยไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มผมเห็นว่ามันคุ้มค่าที่จะใช้บริการเพราะประเทศไทยเป็นประเทศต้นๆที่เกิดอุบัติเหตุมากที่สุดในโลกถึงไม่มีค่ารักษาพยาบาลถ้าเกิดอะไรขึ้นกับเราคนที่อยู่ข้างหลังจะได้ไม่ลำบาก

2020.07.06 6:11

ฺBlack-sheep

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ยูโอบี ซีเคียวร์ นี่รู้สึกว่าจะเป็นบัญชีเงินฝากออมทรัพย์พ่วงประกันอุบัติเหตุนะครับ ไม่ได้คุ้มครองเกี่ยวกับค่ารักษาพยาบาล แต่จะให้เงินสินไหมทดแทนเท่านั้นครับ จะได้รับก็ต่อเมื่อเราเกิดอุบัติเหตุทางรถจักรยานยนต์ที่ทำให้สูญเสียหรือความเสียหายอันเกิดจากการบาดเจ็บทางร่างกาย ซึ่งคุณจะต้องมียอดคงเหลือเฉลี่ยตั้งแต่ 3,000 บาทขึ้นไปก่อนเกิดอุบัติเหตุ 1 วัน

2020.07.07 9:17

Chees

ผมว่านะถ้าคุณสงสัยไม่เข้าใจอะไรตรงไหนสอบถามจากทางธนาคารเลยดีกว่าไหมจะได้ข้อมูลที่ชัดเจนกว่านะครับ โดยเฉพาะถ้าคุณเป็นลูกค้าของธนาคาร หรือบริการนั้นๆจริงๆ เพื่อจะได้ใช้งานบริการนั้อย่างถูกต้อง และใช้งานอย่างเต็มที่ เพราะอะไรที่เราไม่เข้าใจก็จะทำให้เราเสียสิทธิประโยชน์จากบริการนั้นไปได้ มันน่าเสียดายนะครับ และเสียเวลาที่มามัวสงสัยอยู่แบบนี้

2020.08.08 12:53

พาฝัน

เราเพิ่งไปเปิดบัญชีออมทรัพย์กัยธนาคารแห่งหนึ่งเมื่อไม่กี่วันมานี้เอง ทางธนาคารได้เสนอให้เราฝากบัญชีออมทรัพย์หนึ่งที่ได้รับดอกเบี้ยพร้อมกับความคุ้มครองการเสียชีวิตจากอุบัติเหตุเป็นวงเงิน10 เท่าของเงินฝาก ซึ่งเราเห็นว่ามันคุ้มค่าที่จะใช้บริการ เมื่อเรากลับมาบ้านก็ได้หาข้อมูลเกี่ยวกับเรื่องนี้ ทำให้เรารู้ว่ามีหลายธนาคารให้บริการแบบนี้ด้วย

2020.08.28 23:55

ลำพัง..หนาวกว่า

ทำไมเจ้าหน้าที่ธนาคารบอกว่าบัญชีออมทรัพย์ UOB secure ให้ความคุ้มครองเมื่อเกิดอุบัติเหตุ แต่ไม่รวมค่ารักษาพยาบาล? เพราะเค้าไม่ได้มีนโยบายในการจ่ายค่ารักษาพยาบาลให้ยังไงล่ะครับ เข้าใจง่ายๆเลย โอกาสหน้า หากจะเปิดบัญชีธนาคารหรือทำประกันกับบริษัทประกันโดยตรง เจ้าของกระทู้ต้องตั้งสติและฟังเงื่อนไขทุกอย่างให้ดีนะครับ

2020.09.28 15:39

อรุณ

อ๋อ ที่แท้ก็เป็นแบบนี้นี่เองค่ะ สงสัยภาษาของดิฉันจะไม่แตกฉานเสียแล้ว 5555 เข้าใจผิดมาตลอดเลยค่ะ คิดว่าจะคุ้คมครองให้ทั้งอุบัติเหตุกับจ่ายค่าพยาบาลให้ ที่ไหนได้ให้ความคุ้มครองเพียงอย่างเดียว และต้องเป็นเรื่องที่ใหญ่ด้วยถึงจะได้รับการคุ้มครอง แหม่ วันหลังถ้าจะหาข้อมูลอะไรต้องให้ลูกเลือกให้แล้วแหละ เพราะดิฉันอ่านภาษาไทยไม่แตกฉานเลย555

2020.09.30 11:42

คุณชาง

ที่จริงเจ้าของกระทู้พอจะทราบคำตอบแล้วว่าทำไมบัญชีออมทรัพย์ UOB secure ถึงไม่รวมค่ารักษาพยาบาล ก็ทางธนาคารเขากำหนดเงื่อนไขมาแบบนั้นน่ะครับ แล้วอีกอย่างนะ นี่เป็นบัญชีเงินฝากธนาคารไม่ใช่ประกันสุขภาพ เขาไม่จ่ายเงินค่ารักษาพยาบาลให้เจ้าของบัญชีหรอกครับ มันจะไม่คุ้ม ผมว่าคุณซื้อประกันสุขภาพดีกว่าครับ ชัวร์กว่า

2021.07.27 14:12

คมชาญ

เอาแบบนี้ครับ เพื่อเข้าใจตรงกันนะครับ บัญชีธนาคารที่บอกว่ามีการคุ้มครอง ส่วนใหญ่ ไม่สิครับเกลือบจะทั้งหมดแหละไม่ได้จ่ายค่ารักษาครับ เขาเป็นการคุ้มครองกรณีเสียชีวิตครับ ส่วนตัวไม่ชอบเลยครับ เพราะง่าจะได้เงินคุ้มครองมากหรือน้อย มันขึ้นกับเงินที่เรามีฝากในช่วงนั้นครับ ผมไม่ค่อยได้ฝากเงินแบบนานด้วยสิครับ ไม่คุ้มแน่นอน

2021.08.17 15:21

noomnan

บัญชีออมทรัพย์ UOB secure ยังไงก็เป็นบัญชีเงินฝาก คงให้ความคุ้มครองแบบประกันสุขภาพไม่ได้หรอกครับ จุดประสงค์ของการเปิดบัญชีนี้คือการฝากเงินและให้ความคุ้มครองอุบัติเหตุ 2 ล้านบาทหรือ 20 เท่าของเงินฝาก ในกรณีที่เจ้าของบัญชีเสียชีวิต ถ้าอยากได้ค่ารักษาพยาบาลอันเนื่องมาจากอุบัติเหตุด้วย ต้องซื้อประกันสุขภาพละครับ

2021.09.30 5:40

สันติสุข

บัญชีแบบนี้เป็นบัญชีที่เอาไว้คุ้มครองกรณีที่เราสูญเสียอย่างเดียวครับ ไม่มีการคุ้มครองค่ารักษาอะไรให้เราหรอก ถ้าพี่อยากได้การคุ้มครองด้วย พี่หาซื้อประกันอุบัติดีกว่าครับ มีหลายเจ้าที่คุ้มครองค่ารักษาโดยตรงเลย อย่างที่ผมใช้งานอยู่ค่าเบี้ยก็ตกปีละ 2พันกว่าบาท คุ้มครองค่ารักษา ที่ 4หมื่นบาทต่ออุบัติเหตุ1ครั้ง

2022.01.30 6:52

ชนิตรา

อันนี้เวลาที่เรามีเงินเข้าบัญชีต้องเป็นเงินที่เราไม่ต้องกดออกมาใช้งานใช่ไหม เพราะพี่คนหนึ่งบอกว่าจะคุ้มครองเราก็ต่อเมื่อเรามีเงินในบัญชีนี้เท่ากับจำนวนที่เขากำหนดเอาไว้ บัญชีแบบนี้ต้องตั้งใจทำจริงๆเพราะเงินไม่สามารถเอาออกมาใช้ได้เลย ถ้าเป็นแบบเราคิดว่าน่าจะซื้อประกันชีวิตแบบที่เพื่อนๆหลายคนบอกติดเอาไว้ด้วยก็น่าจะดีกว่านะ

2022.02.12 15:18

/Atiwan/

แสดงว่าความคุ้มครองที่จะได้รับจากการเปิดบัญชีออมทรัพย์ UOB secure ก็คือการที่เจ้าของบัญชีสูญเสียอวัยวะหรือทุพพลภาพจากการเกิดอุบัติเหตุ แต่ไม่ได้ให้ค่ารักษาพยาบาล ถ้าหากต้องการค่ารักษาพยาบาลเมื่อเกิดอุบัติเหตุต้องไปซื้อประกันอุมัติเหตุแล้วล่ะ ก็โอเคนะผมว่า ดีกว่าฝากเงินไว้เฉยๆ ฝากบัญชีแบบนี้ได้รับความคุ้มครองด้วย

2022.04.21 16:14

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต วีซ่า

เป็นผู้หญิงก็ต้องช้อปปิ้ง จะช้อปปิ้งทั้งทีก็ต้องมีบัตรเครดิตคู่ใจอย่าง UOB Preferred Card

บัตรนี้เหมาะสำหรับผู้ที่ชื่นชอบการช้อปปิ้ง คะแนนสะสม ชอบส่วนคืนเงินสด ท่องเที่ยว เดินทาง เพราะมีวงเงินให้ 5เท่าของรายได้ มีระยะปลอดดอกเบี้ยนาน 55วัน ทุกยอดใช้จ่ายผ่านบัตร 15บาทได้คะแนนสะสม 1คะแนน รับเงินคืน 15% เมื่อใช้จ่ายที่ Cafee Amezon , True Coffee ผ่านบัตร UOB preferred มีประกันการเดินทางด้วย.

บัตรเครดิต ยูโอบี พรีเฟอร์ / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

UOB Lady Solitaire บัตรนี้ทำมาเพื่อผู้หญิงจริงๆหรอ

สำหรับสาวๆที่ชอบช้อปปิ้ง บัตรนี้เหมาะกับคุณ เพราะบัตรนี้เข้าใจผู้หญิงอย่างแท้จริง ทั้งในเรื่องสะสมคะแนนเมื่อช้อปผ่านบัตรทั้งในและต่างประเทศ ทั้งในห้างสรรพสินค้า และร้านค้าออนไลน์ รับคะแนนสะสมทุก10บาท อุ่นใจเมื่อท่องเที่ยวเพราะ ให้ความคุ้มครองกระเป๋าเงินในกรณีถูกขโมย สูญหายจากอุบัติเหตุในวงเงิน3,000 บาท.

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์ / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

บัตร UOB Lady Platinum บัตรที่รู้ใจผู้หญิงอย่างแท้จริง

ดิฉันขอแนะนำบัตร UOB Lady Platinum กับเพื่อนๆทุกคนเลยค่ะ เพราะบัตรนี้รู้ใจผู้หญิงอย่างแท้จริง สะสมคะแนนก็แสนง่าย ทุกๆ10 บาท สำหรับหารใช้จ่ายทั้งในและต่างประเทศ ณ ร้านค้าหรือร้านค้าออนไลน์ ในหมวดแฟชั่น, หมวดห้างสรรพสินค้าและหมวดซุปเปอร์/ไฮเปอร์มาร์เก็ต ก็ได้รับ 1 คะแนนแล้ว สะสมคะแนนได้เยอะก็เอาไปแลกเป็นบริการด้านความงามตามใจเราได้อีก รู้ใจผู้หญิงจริงๆค่ะ

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม / ธนาคารยูโอบี

บัญชีออมทรัพย์,All (ธนาคาร),ประกันภัยรถยนต์,ประกันมอเตอร์ไซค์,All (ประกัน)

อุ่นใจทุกครั้งเมื่อเปิดบัญชีออมทรัพย์ ยูโอบี ซีเคียวร์

บัญชีออมทรัพย์ ยูโอบี ซีเคียวร์

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

UOB lady's platinum บัตรที่ทำให้ฉันชอบช๊อปปิ้งมากขึ้น

บัตรนี้สำหรับคุณผู้หญิงเท่านั้นนะคะ ซึ่งตอบโจทย์ได้ดีมากในการช๊อปโดยเฉพาะใน ร้านค้าออนไลน์ ห้างสรรพสินค้าจ่ายทุก 10บาทจะได้ 1คะแนน ช้อปกับ UOB LUXEPAY แบ่งชำระ 0% นาน 6เดือน ไม่ว่าจะเป็น กระเป๋า เสื้อผ้า รองเท้าทั้งในและต่างประเทศ ตั้งแต่ 10,000 -200,000 บาทต่อเซลล์สลิป ใครที่ชอบช๊อปปิ้งสมัครเลยค่ะ.

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

วันนี้ฉันอยากมาแนะนำบัตร UOB YOLO Platinum ที่ฉันเพิ่งได้มาค่ะ

บัตรเครดิต ยูโอบี โยโล่ แพลทินั่ม / ธนาคารยูโอบี

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัญชีออมทรัพย์

บัญชีออมทรัพย์นี้สามารถทำธุรกรรมการเงินเหมือนปกติได้ไหมคะ

บัญชีออมทรัพย์ ยูโอบี ซีเคียวร์ / ธนาคารยูโอบี

บัญชีออมทรัพย์,All (ธนาคาร)

เงื่อนไขการเปิดใช้บริการบัญชีคืออะไรคะ

บัญชีออมทรัพย์ ยูโอบี ซีเคียวร์ / ธนาคารยูโอบี

อยากเปิดใช้บริการบัญชีออมทรัพย์นี้ใช้เอกสารอะไรบ้างครับ

All (ธนาคาร)

ถ้าฝากเงินเก็บเอาไว้นานๆจะเป็นอะไรไหมครับ

บัญชีเงินฝากนี้ได้รับอัตราดอกเบี้ยอย่างไรคะ

ทำไมเงินในบัญชีที่ฝากไว้ลดลงไปเองคะ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (การจ่ายภาษี)

มีเงินเก็บในบัญชีเยอะจะเสียภาษีเยอะด้วยไหม?

สิทธิประโยชน์ของการฝากบัญชีออมทรัพย์ UOB v care คืออะไร

บัญชียูโอบี ออมทรัพย์ / ธนาคารยูโอบี

All (การจ้างงาน),All (หารายได้)

คนเงินเดือนแสนบาทนี่เรียกว่ารวยรึยังครับ

จะใช้อะไรทำธุรกรรมนะคะ

บัญชีเงินฝากแบบไม่มีสมุคคู่ฝากของธนาคารCIMB / ธนาคารซีไอเอ็มบี

บัญชีออมทรัพย์,ธนาคารดิจิทัล

เงื่อนไขการเปิดบัญชี UOB สแตช

บัญชียูโอบี ออมทรัพย์ / ธนาคารยูโอบี

ดอกเบี้ยสำหรับบัญชีเงินฝาก Youth Savings ตอนนี้คือเท่าไหร่คะ?

บัญชีเงินฝากสำหรับนักเรียน โดยธนาคารออมสิน / ธนาคารออมสิน

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต),บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,ธนาคารดิจิทัล,All (สินเชื่อ),All (ประกัน),All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (การลงทุน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

บัญชี e-SAVINGS ธนชาติ

บัญชี e-SAVINGS ธนชาติ ได้รับดอกเบี้ยสูงสุดถึง 1.5% และยังสามารถถอนเงินหรือโอนเงินไปยังธนาคารไหนก็ได้ตลอด 24 ชั่วโมง โดยไม่เสียค่าธรรมเนียม เปิดบัญชีขั้นต่ำด้วยเงินเพียง 0 บาทเท่านั้น! มีบริการให้ทำธุรกรรมผ่านแอพด้วยซึ่งแอพนั้นมีชื่อว่า Thanachart Connect โมบายแอพ หรือ Thanachart iNet นอกจากเปิดบัญชีด้วยเงิน 0 บาทแล้วยังสะดวกอีกด้วย

บัญชี e-SAVINGS ธนชาติ

การประกันการเสี่ยงภัยยานพาหนะ,All (ประกัน)

ประกันภัยอุบัติเหตุเดินทางสำหรับธุรกิจนำเที่ยวและมัคคุเทศก์ (TA TOUR) By กรุงเทพประกันภัย

ประกันภัยอุบัติเหตุเดินทางสำหรับธุรกิจนำเที่ยวและมัคคุเทศก์ (TA TOUR) By กรุงเทพประกันภัย เป็นประกันภัยที่ให้ความคุ้มครองตั้งแต่ นักท่องเที่ยว มัคคุเทศก์และผู้นำเที่ยวในระหว่างการเดินทางท่องเที่ยว โดยที่บริษัทนี้จะให้ความคุ้มครองตั้งแต่เรื่องขออุบัติเหตุ การสูญเสียอวัยวะ และค่ารักษาพยาบาลท่เกิดจากอุบัติเหตุ

ประกันภัยอุบัติเหตุเดินทางสำหรับธุรกิจนำเที่ยวและมัคคุเทศก์ (TA TOUR) By กรุงเทพประกันภัย

ประกันการเดินทาง,All (ประกัน)

โกลด์ เอเชีย By ไออินชัวร์

โกลด์ เอเชีย By ไออินชัวร์ เมื่อเราสมัครประกันนี้อุ่นใจได้เลยเพราะได้รับความคุ้มครองตั้งแต่เรื่องของอุบัติเหตุไปจนถึงเรื่องปัญหาต่างๆในการเดินทาง แต่มีข้อยกเว้นอยู่อย่างหนึ่งคือจะไม่ได้รับความคุ้มครองในเรื่องของกระเป๋าเดินทางล่าช้า และทั้งนี้หากเกิดอุบัติเหตุทางบริษัทจะจ่ายค่ารักษาพยาบาลให้สูงสุดถึง 1,500,000 บาท สำหรับผู้เอาประกันที่อายุมากกว่า 75 ปี และจะจ่ายค่ารักษาพยาบาลสูงสุด 3,000,000 บาท สำหรับผู้เอาประกันที่มีอายุตั้งแต่ 9 วัน - 75 ปี

โกลด์ เอเชีย By ไออินชัวร์

ประกันการเดินทาง,การประกันการเสี่ยงภัยยานพาหนะ,All (ประกัน)

เอ็กซ์คลูซีฟ เอเชีย By ไออินชัวร์

เอ็กซ์คลูซีฟ เอเชีย By ไออินชัวร์ อุ่นใจสุดเมื่อใช้ประกันนี้เพราะได้รับความคุ้มครองตั้งแต่อุบัติเหตุจากการเดินทางไปจนถึงปัญหาต่างๆที่อาจจะเกิดระหว่างการเดินทาง โดยหากเกิดเหตุไม่คาดคิดจะได้รับค่ารักษาพยาบาลสูงสุดถึง 5,000,000 บาท สำหรับผู้เอาประกันที่อายุตั้งแต่ 9 วัน ถึง 75 ปี หรือได้รับค่ารักษาพยาบาลสูงสุดถึง 2,500,000 บาท สำหรับผู้เอาประกันที่อายุมากกว่า 75 ปีขึ้นไป

เอ็กซ์คลูซีฟ เอเชีย By ไออินชัวร์

เงินฝากเผื่อเรียก ของ ธนาคารออมสิน

เงินฝากเผื่อเรียก ของ ธนาคารออมสิน

บัญชีออมทรัพย์,การจัดการเงิน,All (การวางแผนการเงืน)

บริหารเงินกับบัญชีเงินฝากออมทรัพย์ Citibank

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ Citibank เมื่อสมัครบัญชีนี้สามารถเปิดบัญชีเงินบาทเป็นสกุลเงินได้หลากหลายถึง 9 สกุลเงินเลยทีเดียว และดอกเบี้ยนั้นคำนวณดอกเบี้ยของยอดเงินฝากคงเหลือในบัญชีเป็นรายวัน และนอกจากนี้ค่าธรรมเนียมในการถอนเงินสดจากตู้ ไม่ว่าจะธนาคารไหนก็ยังฟรีอีกด้วยทั้งในและนอกประเทศ เมื่อใช้ citicard ก็รับฟรีค่าธรรมเนียมรายปีไปเลย

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ citibank

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี