Forum
แก้ไขล่าสุด: 

บัตรนี้พิเศษอะไรบ้างครับ

ผมอยากรู้ว่าสินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิตนี้มีอะไรพิเศษไหมครับ ที่เป็นจุดเด่นหรือเอกลักษณ์ของบัตรนี้โดยเฉพาะ ผมได้ยินมาแล้วว่ากดได้ฟรีค่าธรรมเนียมทุกตู้ธนาคารทั่วประเทศไทย และสามารถกดเงินสดได้ตลอด 24 ชั่วโมง อันนี้ผมชอบนะครับ แต่ผมอยากรู้ว่ามีอะไรพิเศษอื่นๆอีกไหมครับในสินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

วีรศักดิ์

มีเยอะมากค่ะ สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิตนี้มีบริการสินเชื่อเงินผ่อนที่เราสามารถเลือกผ่อนได้ว่าจะผ่อนกี่เดือน เมื่อเราผ่อนด้วยสินเชื่อ City PayLife เราจะได้รับดอกเบี้ย 0% สูงสุด 20 เดือน หรือเราจะเลือกผ่อนนานถึง 48 เดือน ด้วยอัตราดอกเบี้ยพิเศษก็ได้ ซึ่งบริการนี้มีกับ 4,000 ร้านค้าทั่วประเทศ เป็นแบบผ่อนสบายๆไปเลยค่ะ

2020.08.15 16:5

เลิศ

จุดเด่นของบัตรกดเงินสดก็คือช่วยให้เราสามารถมีสินเชื่อ เอาไว้ใช้ในตอนที่จำเป็นจริงๆกดเงินสดออกมาใช้ได้ โดยที่เราไม่ต้องบากหน้าไปยืมเงินเพื่อนหรือคนรู้จักให้เสียหน้าเปล่า เมื่อเราทำการกดเงินสดออกมาก็ไม่มีใครรู้ว่าเราติดหนี้ธนาคารด้วย จะช่วยให้เราไม่ต้องเสียหน้าหรือมีใครมาว่าเราเป็นหนี้คนอื่นๆอีกต่างหาก จุดเด่นก็คือตรงนี้ที่ผมชอบครับ

2020.11.18 14:17

หนิง

ที่ฉันชอบที่สุดฉันคิดว่า การที่เราสามารถเบิกถอนหรือกดเงินสดออกมาจากตู้ atm โดยที่เราไม่เสียค่าบริการค่ะ เป็นอะไรที่ฟินมากเพราะว่า เราสามารถกดยืมเงินออกมาเมื่อไหร่ก็ได้สามารถผ่อนชำระคืนทีหลัง แล้วเมื่อหันไปทางไหนแล้วเจอตู้ ATM ที่ไหนก็ตามกดเงินออกมาไม่เสียค่าบริการเป็นอะไรที่หายากมาก ก็เลยอยากจะใช้ให้ยาวๆไปเลยกับบัตรนี้

2020.12.20 14:57

ป๋าเป้

ผมขอฟินด้วยคนนะครับ@หนิง รู้สึกว่าเป็นคุณสมบัติที่ดีมากเหมือนกันอันนี้กดเงินสดตู้ไหนก็ได้ไม่เสียค่าธรรมเนียมนี่ฟินล่วงหน้าไปแล้วนะครับยังไม่ได้เป็นเจ้าของบัตรกดเงินสดไปนี้เลยแต่ผมมีเป้าหมายที่แน่นอนว่าเดือนหน้าผมจะไปสมัครตอนนี้รอให้อายุงานครบตามเงื่อนไขของเขาก่อนแต่เรื่องรายได้ผมผ่านอยู่แล้วครับมีของอยากซื้อเยอะมากๆเลย

2021.02.15 17:43

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิตโกลด์,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง

บัตร Citi Royal Orchid Plus Preferred Card บัตรของคนชอบสะสมไมล์

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป

ป้าล่ะชอบจริงๆ Citi Makro Platinum Rewards Card โดยเฉพาะคนที่ขายของชำแบบป้า

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตร Citi Royal Orchid Plus Select Card บัตรที่ทำให้การสะสมไมล์ เป็นเรื่องง่ายสำหรับคุณ

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต)

บัตร Citi Royal Orchid Plus Preferred Card บริการดีๆ ที่มีระหว่างเดินทาง

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

ถ้าอยากเข้า Miracle Lounge บัตร ช่วยได้ Citibank Premier Card

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

กดเงินสดบ่อยต้องใช้บัตรนี้ บัตร Citi Simplicity Card

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ / ธนาคารซิตี้แบงก์

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

สินเชื่อเพื่อธุรกิจ SME,สินเชื่อเพื่อธุรกิจ,All (สินเชื่อ),เจ้าของธุรกิจ,All (การทำธุรกิจ)

เอกสารที่ใช้ประกอบการพิจารณาวงเงินสำหรับเจ้าของธุรกิจ

สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,บัตรเดบิต,All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

เบิกเงินต่อวันได้ไม่เกินเท่าไหร่

สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (ธนาคาร)

กรณีอยากจะออกบัตรใหม่หรือบัตรชำรุดมีค่าบริการไหม

บัตรกดเงินสด

หากว่าทำบัตรบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิตหายหรือทำบัตรชำรุดจนต้องทำใหม่มีค่าทำบัตรใหม่ด้วยมั้ย กี่บาท?

บางคนสมัครบัตรเครดิตหรือบัตรกดเงินสดแล้วไม่ผ่าน กังวลว่าบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต จะอนุมัติยากมั้ย?

บัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต ให้วงเงินอนุมัติสูงสุดเป็นกี่เท่าของเงินเดือนและต้องดูอะไรเป็นพิเศษมั้ย?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

บัตรกดเงินสด SCB M Speedy Cash เอาไปใช้อะไรได้อีก พิเศษกว่าบัตรกดเงินสดอีกอันของธนาคารเดียวกันนี้หรือเปล่า?

บัตรกดเงินสด SCB M Speedy Cash / ธนาคารไทยพาณิชย์

All (ธนาคาร),สินเชื่อบ้าน

ไม่มีเงินสดซื้อที่ดินได้ไหม?

ย้ายบ้าน,ภาษีการรับมรดก,All (การมอบมรดก)

หลักฐานที่ใช้โอนกรรมสิทธิ์คอนโดกรณีคนในครอบครัวเสียชีวิตต้องใช้อะไรบ้างหรอคะ

ตัวช่วยชำระหนี้,ปลดหนี้,All (หนี้สิน)

หลังจากปรับโครงสร้างหนี้ จะเสียเครดิตบูโรมั้ย

All (สินเชื่อ)

ขอสินเชื่อกับธนาคาร UOB กี่วันถึงจะได้รับการอนุมัติครับ?

UOB i-Cash / ธนาคารยูโอบี

อยากเพิ่มวงเงินบัญชีซิตี้เรดดี้เครดิตทำอย่างไร

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ)

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus หักเงินผ่านบัญชี

เรามักชอบลืมจ่ายค่างวดสินเชื่อเป็นประจำแล้วส่วนมากเอกสารจะส่งไปที่บ้านพ่อกับแม่เรา ส่วนเรานานทีจะกลับไปทำให้เมื่อก่อนเราเสียค่าทวงและดอกเบี้ยล้าช้าบ่อยมาก แต่ตอนนี้ ทางKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusที่เราทำอยู่เขาให้บริการใหม่แล้ว เราสามารถ ชำระเงินต้นพร้อมดอกเบี้ยธนาคาร Auto Debit หักจากบัญชีเงินเดือน

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus

สินเชื่อระหว่างบุคคล

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทยกู้ระยะสั้นๆได้

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

สินเชื่อเพื่อการประกอบอาชีพภายใต้การกำกับ

ITTP สินเชื่อใจดี ไม่ว่าใครจะทำงานอะไรก็สมัครได้

ITTP สินเชื่อใจดี

All (สินเชื่อ)

สินเชื่อบัวหลวงสุขใจ อย่าผิดนัดวันจ่ายเด็ดขาด

สินเชื่อบัวหลวงสุขใจ

สินเชื่อระหว่างบุคคล,All (สินเชื่อ)

AEON สินเชื่อยัวร์แคช เพิ่มให้ทำไม

AEON สินเชื่อยัวร์แคช

All (ธนาคาร),สินเชื่อระหว่างบุคคล,สินเชื่อเพื่อธุรกิจ SME,สินเชื่อเพื่อธุรกิจ,All (สินเชื่อ)

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย สินเชื่อสำหรับผู้ประกอบการ

หากว่าใครที่กำลังมองหาเงินก้อนที่เหมาะสำหรับการเอาไปใช้ทำประโยชน์ต่างๆนั้น การเลือกกูสินเชื่อส่วนบุคคลเงินสดทันใจนั้นเรียกได้ว่าเหมาะเป็นอย่างมาก แต่หากว่าคุณนั้นเป็นผู้ประกอบการ ก็จะมีสินเชื่อสำหรับผู้ประกอบการเอาไว้รองรับด้วย ถือว่าสินเชื่อบุคคลกสิกรไทย ทำออกมาได้ดีครับตอบโจทย์ได้หลายกลุ่มจริงๆครับ

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี